Lịch Bóng Đá – Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay

>> Thưởng nạp đầu World Cup 2022 cháy nhất gọi tên M88 <<

01:45 Fiorentina ?-? Napoli

22:00 Dhamk ?-? Al-Feiha

01:00 Al-Ettifaq ?-? Al-Akhdoud

01:00 Al-Nassr ?-? Al Hilal

02:00 Southampton ?-? West Brom

00:45 FC Famalicao ?-? Casa Pia AC

02:45 Rio Ave ?-? Benfica

21:00 Istanbulspor ?-? Sivasspor

00:00 Antalyaspor ?-? Adana Demirspor

01:45 Sint-Truidense ?-? Oud Heverlee

22:59 Istra 1961 Pula ?-? NK Varteks Varazdin

01:00 Partizani Tirana ?-? Skenderbeu Korca

22:00 Nations FC ?-? Accra Lions

22:59 AS Douanes Ouagadougou ?-? Sally Tas

23:30 Qarabag ?-? Turan Tovuz

20:00 Al Karkh ?-? Al-Naft

22:15 Baghdad ?-? Naft Al Junoob

22:15 Arbil ?-? Al-Hudod

00:30 Karbalaa ?-? Al Shorta

20:00 Alahli Nabatiya ?-? Shabab Al Ghazieh

20:00 Al-Hikma ?-? Tadamon Sour

20:00 Shabab Sahel ?-? Trables Sports Club

23:10 Al-Jahra ?-? Khaitan

23:10 Al-Shabab(KUW) ?-? Kazma

22:59 DFK Dainava Alytus ?-? Suduva

20:10 JKU FC ?-? Jamhuri

20:10 Uhamiaji FC ?-? Mafunzo FC

01:45 Drogheda United ?-? Galway United

01:45 Dundalk ?-? Shamrock Rovers

01:45 Shelbourne ?-? Waterford United

01:45 St. Patricks Athletic ?-? Derry City

01:45 Sligo Rovers ?-? Bohemians

00:00 FC Botosani ?-? CS Mioveni

22:55 Slutsksakhar Slutsk ?-? Dinamo Brest

00:30 BATE Borisov ?-? Slavia Mozyr

07:00 Blooming ?-? San Antonio Bulo Bulo

01:15 Bellinzona ?-? FC Sion

01:15 Schaffhausen ?-? Baden

01:15 Thun ?-? Vaduz

01:15 Neuchatel Xamax ?-? Stade Nyonnais

01:15 Aarau ?-? FC Wil 1900

22:59 Stal Mielec ?-? Pogon Szczecin

01:30 Gornik Zabrze ?-? Puszcza Niepolomice

01:30 Mezokovesd Zsory ?-? MTK Hungaria

01:30 Palermo ?-? Sampdoria

01:30 Mirandes ?-? Elche

00:00 Pacos de Ferreira ?-? CF Os Belenenses

00:00 SL Benfica B ?-? Porto B

01:45 Grenoble ?-? Amiens

01:45 Guingamp ?-? Stade Lavallois MFC

01:45 Quevilly ?-? Saint Etienne

01:45 Rodez Aveyron ?-? Ajaccio

01:45 Troyes ?-? FC Annecy

01:45 Angers ?-? USL Dunkerque

01:45 AJ Auxerre ?-? Concarneau

01:45 Bastia ?-? Paris FC

01:45 Bordeaux ?-? Pau FC

01:45 Caen ?-? Valenciennes

12:00 Yokohama FC ?-? Shimizu S-Pulse

12:00 JEF United Ichihara Chiba ?-? Ehime FC

12:00 Thespa Kusatsu ?-? Ban Di Tesi Iwaki

12:00 Mito Hollyhock ?-? Oita Trinita

12:00 Montedio Yamagata ?-? Blaublitz Akita

12:00 Tokushima Vortis ?-? Roasso Kumamoto

01:00 Roda JC ?-? NAC Breda

02:30 Atletico Grau ?-? Cusco FC

21:45 Lokomotiv Sofia ?-? Botev Vratsa

00:15 FC Hebar Pazardzhik ?-? Beroe Stara Zagora

01:45 Linfield Nữ ?-? Lisburn Nữ

22:59 Znicz Pruszkow ?-? Wisla Plock

01:30 Resovia Rzeszow ?-? Motor Lublin

04:30 Sportivo Ameliano ?-? Sportivo Trinidense

07:00 FC Nacional Asuncion ?-? 2 de Mayo PJC

06:00 Union Magdalena ?-? Cucuta

08:05 Deportes Quindio ?-? Llaneros FC

07:00 Deportivo Cuenca ?-? SC Imbabura

23:30 Cukaricki Stankom ?-? Partizan Belgrade

23:30 Mladost Lucani ?-? Backa Topola

01:45 Raith Rovers ?-? Partick Thistle

00:00 FBK Karlstad ?-? Hammarby TFF

00:00 FC Rosengard ?-? BK Olympic

02:15 KF Fjallabyggdar ?-? Kormakur

02:15 Haukar Hafnarfjordur ?-? KFR Aegir

21:00 Radunia Stezyca ?-? Stal Stalowa Wola

01:30 GKS Jastrzebie ?-? Wisla Pulawy

21:00 Saxan Ceadir Lunga ?-? Iskra Stal Ribnita

21:00 Victoria Bardar ?-? Gagauziya

22:00 Zlinsko ?-? Uhersky Brod

22:00 Blansko ?-? Trinec

22:30 Taborsko Akademie ?-? Slavia Prague B

22:30 TJ Start Brno ?-? Hodonin Sardice

22:59 FC Pisek ?-? Sokol Hostoun

22:59 Hlucin ?-? MFK Karvina B

22:59 Arsenal Ceska Lipa ?-? Mlada Boleslav B

22:59 Usti nad Labem ?-? FK Kolin

00:00 Hranice KUNZ ?-? Frydlant

20:00 Kelantan United ?-? Sabah

22:59 Tarnby FF ?-? Karlslunde IF

23:30 Gorslev IF ?-? Skjold

00:00 B 1909 Odense ?-? Norresundby

00:00 Slagelse BI ?-? KFUM Roskilde

00:00 Valle Brooklyn ?-? Herlev IF

20:00 Dodoma Jiji FC ?-? Simba Sports Club

11:00 Jungnang Chorus Mustang FC ?-? Pyeongtaek Citizen

12:00 Jeonbuk Hyundai Motors II ?-? Geoje Citizen

23:30 Luawa FC ?-? Old Edwardians

09:00 Pacific FC ?-? Atletico Ottawa

20:50 NK Dubrava Zagreb ?-? Bijelo Brdo

19:30 76 Igdir Belediye spor ?-? Erzincanspor

19:30 Hekimoglu Trabzon ?-? Celspor

01:00 Botafogo RJNữ ?-? Kindermann Nữ

05:00 Santos Nữ ?-? Cruzeiro MG Nữ

12:00 Balcatta U20 ?-? Stirling Macedonia U20

12:00 Pires U20 ?-? Bayswater U20

12:00 Olympic Kingsway U20 ?-? Inglewood United U20

12:00 Western Knights U20 ?-? Fremantle City U20

12:00 Armadale SC U20 ?-? FloreatAthena U20

08:00 Colorado Springs Switchbacks FC ?-? Rhode Island

08:00 El Paso Locomotive FC ?-? Memphis 901

22:00 Dolny Kubin ?-? KFC Komarno

22:00 Humenne ?-? Tatran Presov

22:00 FC Artmedia Petrzalka ?-? MSK Zilina B

22:00 Tatran LM ?-? Spisska Nova Ves

22:00 Povazska Bystrica ?-? TJ Spartak Myjava

22:00 MSK Puchov ?-? Slovan Bratislava B

22:00 STK Samorin ?-? OFK Malzenice

22:00 Slavoj Trebisov ?-? Sokol Dolna Zdana

11:00 Albirex Niigata Nữ ?-? Hiroshima Sanfrecce Nữ

12:00 NTV Beleza Nữ ?-? JEF United Ichihara Chiba Nữ

22:00 AC Oulu ?-? IFK Mariehamn

22:00 HJK Helsinki ?-? Vaasa VPS

22:59 SJK Seinajoen ?-? Inter Turku

00:00 Ilves Tampere ?-? FC Haka

12:00 Adelaide Vipers ?-? West Torrens Birkalla

12:00 Adelaide Blue Eagles ?-? Cumberland United FC

12:00 Adelaide Victory ?-? West Adelaide SC

12:00 Fulham United FC ?-? Salisbury United

12:00 Playford City Patriots ?-? Western Strikers SC

12:00 Sturt Lions ?-? Adelaide Cobras FC

23:10 SV Stripfing Weiden ?-? Grazer AK

23:10 SKU Amstetten ?-? FC Liefering

23:10 FC Dornbirn 1913 ?-? St.Polten

23:10 First Wien 1894 ?-? Kapfenberg

23:10 SV Horn ?-? Floridsdorfer AC

23:10 Lafnitz ?-? Trenkwalder Admira Wacker

23:10 Leoben ?-? SC Bregenz

23:10 SV Ried ?-? Sturm Graz (Youth)

01:00 Millwall U21 ?-? Birmingham U21

02:15 Fram Reykjavik ?-? IH Hafnarfjordur

02:30 Afturelding ?-? Valur Reykjavik

08:00 Monterrey Nữ ?-? Pachuca Nữ

10:00 Club America Nữ ?-? Tigres Nữ

00:30 Panathinaikos ?-? Aris Thessaloniki

01:45 Wayside Celtic ?-? Collinstown

22:30 Jadran LP ?-? Trnje

00:00 Karlovac ?-? NK Marsonia 1909

01:30 Argentino de Quilmes ?-? UAI Urquiza

07:00 Houston Dash Nữ ?-? Portland Thorns FC Nữ

07:00 North Carolina Nữ ?-? Utah Royals Nữ

09:30 Bay FC (W) ?-? San Diego Wave Nữ

09:30 Adamstown Rosebud Reserves ?-? Broadmeadow Magic Reserves

09:30 Lambton Jaffas Reserves ?-? Lake Macquarie Reserves

12:00 Valentine Phoenix Reserves ?-? Maitland FC Reserves

06:00 San Antonio Unido ?-? Linares Unido

12:00 Melbourne Heart (Youth) ?-? Caroline Springs George Cross

12:00 North Geelong Warriors ?-? Werribee City

12:00 Eastern Lions SC ?-? Brunswick City

21:10 Ittihad Kalba U21 ?-? Al Ain U21

12:00 NWS Spirit Nữ ?-? Illawarra Stingrays Nữ

06:30 Charlotte Independence ?-? Omaha

07:00 Milwaukee Torrent ?-? Des Moines United FC

09:30 Central Valley Fuego ?-? Knoxville troops

00:00 Aalborg ?-? Fredericia

00:00 Kolding FC ?-? Hobro

00:00 Vendsyssel ?-? Sonderjyske

22:30 Al-Wasl ?-? Al Nasr Dubai

11:00 Perth Glory (Youth) ?-? Perth RedStar

22:59 FC Flora Tallinn Nữ ?-? Saku Sporting Nữ

01:00 Desportivo Brasil Youth ?-? Ituano (Youth)

01:00 CA Metropolitano U20 ?-? Capivariano FC SP Youth

01:00 Referencia SP Youth ?-? Vital Ibiuna SP Youth

01:00 Marilia (Youth) ?-? Tupa SP Youth

01:00 EC Sao Bernardo U20 ?-? Juventus-AC (Youth)

01:00 Mirassol FC Youth ?-? Jose Bonifacio SP Youth

01:00 Santo Andre (Youth) ?-? Portuguesa Santista SP Youth

01:00 Elosport SP Youth ?-? Comercial Tiete SP Youth

01:00 Nacional AC SP (Youth) ?-? Ibrachina Youth

01:00 SC Aguai SP Youth ?-? CA Guacuano U20

01:00 Fernando Boris U20 ?-? Tanabi SP (Youth)

01:00 Gremio Novorizontin (Youth) ?-? Vocem SP Youth

01:00 Ferroviaria SP (Youth) ?-? Rio Claro (Youth)

01:00 Olimpia SP U20 ?-? Rio Preto (Youth)

01:00 Gremio Osasco Youth ?-? Audax Sao Paulo Youth

01:00 Paulinia SP (Youth) ?-? SKA Brasil Youth

01:00 CA Taquaritinga SP U20 ?-? XV de Jau (Youth)

01:00 Aster Brasil Youth ?-? Sao Caetano (Youth)

01:00 Guarulhos SP Youth ?-? Portuguesa (Youth)

01:00 Pinda Ferrov SP Youth ?-? Uniao Suzano Youth

01:00 Taubate (Youth) ?-? Sao Jose AP (Youth)

01:00 Inter de Limeira (Youth) ?-? Rio Branco EC/SP Youth

01:00 Ponte Preta (Youth) ?-? Brasilis FC U20

01:00 Uniao Sao Joao (Youth) ?-? XV de Piracicaba (Youth)

01:00 Corinthians Paulista (Youth) ?-? Agua Santa SP Youth

01:00 Botafogo-SP (Youth) ?-? Inter Bebedouro SP Youth

01:00 Joseense SP Youth ?-? Uniao Mogi Youth

01:00 Porto Ferreira SP Youth ?-? Itapirense Youth

01:00 Cosmopolitano SP Youth ?-? Independente SP Youth

01:00 Mauaense SP Youth ?-? Maua SP Youth

01:00 Velo Clube Youth ?-? Sao Carlos (Youth)

01:00 Presidente Prudente SP Youth ?-? Gremio Prudente SP (Youth)

11:45 Cooma Tigers ?-? Gungahlin United

12:00 OConnor Knights ?-? Canberra Olympic

06:00 Charlotte Eagles ?-? Tobacco Road

00:00 SG Rot-Weiss Thalheim ?-? 1. FC Bitterfeld-Wolfen

00:00 BSV Halle-Ammendorf ?-? VfB Ottersleben

00:00 Waldgirmes II ?-? FC Ederbergland

00:30 Wayne's ?-? Reichenbach

10:00 Kingborough Lions Nữ ?-? Launceston United Nữ

11:00 South Hobart Nữ ?-? Devonport Strikers Nữ

22:00 Babrungas ?-? Nevezis Kedainiai

22:59 FK Neptunas Klaipeda ?-? FK Tauras Taurage

00:00 IFK Hassleholm ?-? IF Lodde

00:00 IFK Karlshamn ?-? Karlskrona AIF

00:00 Lindome GIF ?-? Vastra Frolunda

00:00 Herrestads AIF ?-? Ahlafors IF

00:30 IK Kongahalla ?-? Vanersborgs IF

00:30 Vanersborg FK ?-? IFK Skovde FK

01:00 FOC Farsta ?-? IFK Osterakers Fk

06:00 Greenville Liberty Nữ ?-? Birmingham Legion FC Nữ

22:59 ES Ben Aknoun ?-? Biskra

22:59 CS Constantine ?-? CR Belouizdad

22:59 El Bayadh ?-? JS kabylie

22:59 MC Oran ?-? ES Setif

22:59 JS Saoura ?-? Paradou AC

22:59 Union Sportive Souf ?-? MC Magra

22:59 ASO Chlef ?-? USM Khenchela

00:00 MC Alger ?-? USM Alger

02:15 Kari Akranes ?-? Vaengir Jupiters

02:15 UMF Vidir ?-? Ellidi

03:00 FC Arbaer ?-? Hviti Riddarinn

11:00 Ehime FC Nữ ?-? Yokohama FC Seagulls Nữ

12:00 Setagaya Sfida Nữ ?-? Speranza TakatsukiNữ

00:00 Rotenburger SV ?-? VfV Borussia 06 Hildesheim

01:30 Atletico Colegiales ?-? Deportivo Recoleta

06:30 Encarnacion FC ?-? 12 de Junio VH

05:00 CRB AL ?-? Vila Nova

07:30 Gremio Novorizontin ?-? Coritiba PR

21:00 Estoril U23 ?-? Torreense U23

21:00 Braga U23 ?-? Famalicao U23

22:59 CS Constantine U21 ?-? CR Belouizdad U21

21:00 FK Orenburg Youth ?-? FK Rostov Youth

21:00 FK Nizhny Novgorod Youth ?-? FC Terek Groznyi Youth

21:00 PFC Sochi Youth ?-? Spartak Moscow Youth

22:59 CSKA Moscow (R) ?-? Chertanovo Moscow Youth

22:59 Dornbirner SV ?-? Kufstein

22:59 FC Wolfurt ?-? RW Rankweil

23:30 SVG Reichenau ?-? Sc Rothis

00:00 Allerheiligen ?-? Wolfsberger AC Amateure

00:00 TUS Bad Gleichenberg ?-? Union Gurten

00:00 Deutschlandsberger SC ?-? ASK Voitsberg

00:00 LASK (Youth) ?-? SV Ried B

00:00 SC Weiz ?-? Wallern

00:00 Vocklamarkt ?-? ASK Klagenfurt

00:00 WSC Hertha Wels ?-? SC Gleisdorf

00:30 Favoritner AC ?-? SV Leobendorf

00:30 Kremser ?-? Wiener Viktoria

00:30 SPG Motz/Silz ?-? Bischofshofen

00:30 SV Oberwart ?-? SC Mannsdorf

00:30 Team Wiener Linien ?-? Austria Wien (Youth)

01:00 Neusiedl ?-? Rapid Vienna (Youth)

01:00 Andelsbuch ?-? Ardagger

20:00 S.S.D. Monza 1912 Youth ?-? Lecce U20

22:00 Fiorentina U20 ?-? Sampdoria Youth

01:45 Bray Wanderers ?-? Cork City

01:45 Cobh Ramblers ?-? Treaty United

01:45 UC Dublin ?-? Finn Harps

01:45 Wexford (Youth) ?-? Kerry FC

04:15 Club Guarani Nữ ?-? Sol de America Nữ

06:30 Sportivo Luqueno Nữ ?-? Sportivo Limpeno Nữ

22:00 SAPA ?-? HyPS Hyvinkaa

22:30 Aifk Turku ?-? MaPS Masku

22:30 PIF Parainen ?-? EuPa

22:30 LAUTP ?-? HAPK

22:30 RiPS ?-? MPS Helsinki

22:30 KoPa ?-? Edustus IPS

22:59 Korsnas FF ?-? VPS Vaasa-J

22:59 Saaripotku ?-? FF Jaro II

22:59 VG 62 ?-? MuSa

22:59 Komeetat ?-? Huima/Urho

22:59 Kiisto Vaasa ?-? KPV/Akatemia

23:15 Puiu ?-? PKKU II

23:45 Kings ?-? Yllatys

00:00 NOPS ?-? PP-70

00:15 AFC Keltik ?-? Zulimanit

20:00 Hapoel Kiryat Shmona ?-? Maccabi Herzliya

20:00 Hapoel Natzrat Illit ?-? Hapoel Umm Al Fahm

20:00 Hapoel Acre FC ?-? Hapoel Kfar Saba

20:00 Hapoel Rishon Lezion ?-? Hapoel Ramat Gan

20:00 Kafr Qasim ?-? Ihud Bnei Shefaram

20:00 Bnei Yehuda Tel Aviv ?-? Ironi Nir Ramat HaSharon

20:00 Sectzya Nes Ziona ?-? Hapoel Afula

20:00 Ironi Tiberias ?-? Maccabi Kabilio Jaffa

22:30 Deportivo Municipal Nữ ?-? Ayacucho W

03:30 Cesar Vallejo W ?-? Academia Deportiva Cantolao W

11:00 Maruyasu Industries ?-? Yokogawa Musashino

11:00 Okinawa SV ?-? Sony Sendai

11:00 Briobecca Urayasu ?-? Honda FC

11:00 Minebea Mitsumi FC ?-? FC Tiamo Hirakata

00:00 AB Copenhagen ?-? Nykobing FC

12:00 Busan Transportation Corporation ?-? Pocheon FC

22:00 Harju JK Laagri ?-? Tallinna FC Levadia B

22:59 PK-35 Vantaa Nữ ?-? HJK Helsinki Nữ

03:00 Minas Boca/MG Youth ?-? America MG (Youth)

23:30 Te Cu Kukuh Atta Seip ?-? FC Memmingen

20:00 Xorazm Urganch ?-? FK Olympic Tashkent B

22:30 NK Bravo U19 ?-? NK Rudar Velenje U19

01:30 Racing Genk Nữ ?-? Oud Heverlee Leuven Nữ

01:30 KAA Gent Ladies Nữ ?-? Standard Liege Nữ

05:00 Hekari Souths United FC ?-? Rewa FC

08:00 Vaivase Tai FC ?-? Ifira Black Bird

08:00 Auckland City ?-? Solomon Warriors FC

11:00 AS Magenta Noumea ?-? AS Pirae

12:00 Doveton ?-? Beaumaris

12:00 Boroondara ?-? Essendon Royals

12:00 Nunawading City ?-? Box Hill United SC

10:00 Tauranga City United ?-? Hamilton Wanderers

10:00 West Coast Rangers ?-? East Coast Bays

10:00 Auckland United ?-? Manurewa AFC

12:00 Melville United ?-? Bay Olympic

01:00 SC Cham II ?-? Zug 94

09:00 North Wellington AFC ?-? Napier City Rovers

09:30 Petone FC ?-? Wellington Olympic

09:30 Miramar Rangers ?-? Waterside Karori

09:30 Western Suburbs ?-? Wellington Phoenix Reserve

10:00 Island Bay United ?-? Stop Out

22:30 Jyvaskyla JK ?-? Atlantis

22:59 PPJ Akatemia ?-? Futura Porvoo

22:59 P-Iirot ?-? EBK

22:59 NJS ?-? JaPS B

01:45 SP La Fiorita ?-? SP Cosmos

06:00 Seaview Gardens FC ?-? August Town FC

08:00 Boys Town ?-? Olympic Gardens

22:00 Warta Gorzów Wielkopolski ?-? Rekord Bielsko-Biala

23:30 Polonia Lidzbark ?-? Granica Ketrzyn

00:00 KS Wiazownica ?-? Garbarnia Krakow

00:00 FK Chomutov ?-? SK Hrebec

01:15 Dep.San Martin ?-? Deportivo Municipal

11:00 Gold Coast United U23 ?-? WDSC Wolves U23

22:00 FK Orsha ?-? Ostrowitz

21:00 Diosgyor VTK U19 ?-? Tarpa SC U19

21:00 Slovakia (W) U16 ?-? Serbia (W) U16

22:30 El Salvador U16 ?-? Guatemala U16

22:30 Panama U16 ?-? Puerto RicoU16

02:00 Honduras U16 ?-? Nicaragua U16

02:00 Costa Rica U16 ?-? Belize U16

23:30 FC Giessen ?-? Rot-Weiss Walldorf

00:00 Altona 93 ?-? FC Suderelbe

00:00 SC Victoria Hamburg ?-? SV Halstenbek Rellin

00:00 FC Türkiye Wilhelmsburg ?-? FC Union Tornesch

00:00 Lichtenberg 47 ?-? Mahdov FC

00:00 Niendorfer TSV ?-? USC Paloma

00:00 Bonn Endenich 08 ?-? Bonner sc

00:00 SV Rugenbergen ?-? HEBC Hamburg

00:00 FC Hanau 93 ?-? Hanauer SC 1960

00:15 1. FC Gievenbeck ?-? FC Brunninghausen

00:30 SV Tasmania Berlin ?-? Hertha Zehlendorf

00:30 FSV Union Furstenwalde ?-? Tennis Borussia Berlin

00:30 Germania Egestorf ?-? SV Atlas Delmenhorst

00:30 Turk Gucu Friedberg ?-? FSV Fernwald

07:15 New York City Team B ?-? Toronto FC II

08:00 Austin FC II ?-? Sporting Kansas City(R)

22:30 AS GNN ?-? Urana

22:00 ACS Sepsi II ?-? ACS KSE Targu Secuiesc

09:45 Manningham United Blues U23 ?-? Oakleigh Cannons U23

11:30 St Albans Saints U23 ?-? Port Melbourne U23

12:00 Joondalup Utd Reserves ?-? Cockburn City Reserves

12:00 Rockingham City FC Reserves ?-? UWA-Nedlands FC Reserves

12:00 Mandurah City FC Reserves ?-? Sorrento FC Reserves

12:00 Gosnells City Reserves ?-? Murdoch University Melville FC Reserves

10:00 Adelaide Victory Reserves ?-? West Adelaide Reserve

10:00 Sturt Lions Reserves ?-? Adelaide Cobras Reserves

10:15 Playford Reserves ?-? Western Strikers Reserves

10:15 Para Hills Reserves ?-? South Adelaide Reserves

10:15 Adelaide Blue Eagles Reserve ?-? Cumberland United Reserves

10:15 Modbury Jets Reserves ?-? Campbelltown City Reserve

10:15 Fulham United FC Reserves ?-? Salisbury Utd Reserves

10:45 Adelaide Vipers Reserve ?-? West Torrens Birkalla B

00:00 Gefle IF ?-? GIF Sundsvall

00:00 Trelleborgs FF ?-? Helsingborg

00:00 Utsiktens BK ?-? Osters IF

11:00 Veertien Mie Nữ ?-? JFA Academy Fukushima Nữ

11:00 SEISA OSA Rheia Nữ ?-? Yamato Sylphid Nữ

11:00 Diosa Izumo Nữ ?-? Okayama Yunogo Belle Nữ

11:00 Tsukuba FC Nữ ?-? Diavorosso Hiroshima Nữ

11:00 Kibi International University Nữ ?-? Fujizakura Yamanashi Nữ

11:00 FC Imabari Nữ ?-? Fukuoka AN Nữ

23:30 ASC Tevragh Zeine ?-? Kaedi FC

00:30 ASC Gendrim ?-? AS Garde Nationale

01:30 Gimnasia yTiro ?-? Temperley

11:00 Riverside Olympic ?-? Kingborough Lions

22:59 SV Gerasdorf Stammer ?-? Sportunion Mauer

22:59 Innsbrucker AC ?-? SC Kundl

22:59 Atus Velden ?-? ATUS Ferach

22:59 USC Eugendorf ?-? SV Seekirchen

23:30 ATSV Wolfsberg ?-? SAK Klagenfurt

00:00 TUS Heiligenkreuz ?-? SK Furstenfeld

00:00 Weinland Gamlitz ?-? ASK Mochart Koflach

00:00 SV Wildon ?-? FC Schladming

00:00 SV Strass ?-? USV Fliesen Klampfer Gabersdorf

00:00 UFC Fehring ?-? SV Lebring

00:30 Worgl Obi SV ?-? SV Telfs

19:30 Jayxun ?-? Zaamin

22:59 Paris FC Nữ ?-? Reims Nữ

02:00 Lyon Nữ ?-? Paris Saint Germain Nữ

22:59 FC Chotikov ?-? SK Rapid Plzen

22:59 Bystrice Nad Pernste ?-? Nova Ves NMM

20:30 REC U20 ?-? Rio Branco FC U20

01:00 Camacariense U20 ?-? SSA FC U20

01:00 7 de Abril U20 ?-? Serra Macaense U20

01:30 Guanabara City U20 ?-? Atletico Goianiense U20

01:30 Aparecidense U20 ?-? Trindade AC Youth

01:45 Independente Futebol Sao Joseense U20 ?-? Atletico Paranaense (Youth)

06:00 PSTC U20 ?-? Londrina EC (Youth)

07:00 Coastal Spirit ?-? Dunedin City Royals

09:45 Cashmere Technical ?-? Nomads

10:00 Selwyn United ?-? Christchurch United

12:00 Manningham United Blues ?-? Oakleigh Cannons

05:00 Paulista SP U23 ?-? Barcelona EC SP Youth

11:00 Imabari FC ?-? Fukushima United FC

12:00 Grulla Morioka ?-? Yokohama SCC

12:00 Kamatamare Sanuki ?-? Omiya Ardija

12:00 AC Nagano Parceiro ?-? Zweigen Kanazawa FC

12:00 Nara Club ?-? FC Gifu

12:00 Kataller Toyama ?-? Osaka FC

12:00 Matsumoto Yamaga FC ?-? Giravanz Kitakyushu

23:30 Brondby IF Nữ ?-? AGF Kvindefodbold APS Nữ

01:45 Malahide United ?-? Crumlin United

12:00 Emerging Athlete Program Nữ ?-? Boroondara Eagles Nữ

12:00 Calder United SC Nữ ?-? Alamein Nữ

07:00 Panama City FC ?-? Aguilas UP

09:30 Eastern Lions U23 ?-? Brunswick City U23

09:45 North Geelong Warriors U23 ?-? Werribee City U23

00:30 PPJ II U20 ?-? HPS/FC POHU YJ U20

12:00 Central Coast United FC ?-? Prospect United Soccer Club

20:30 E.Gawafel.S.Gafsa ?-? Stade tunisien

20:30 CS Korba ?-? Club Africain

20:30 Oceano Kerkennah ?-? A.S.Marsa

21:00 San Lorenzo Nữ ?-? Newells Old Boys Nữ

01:00 Banfield Nữ ?-? Social Atletico Television Nữ

20:00 Uganda U17 Nữ ?-? Zambia U17Nữ

23:30 Algeria (W) U17 ?-? Morocco Nữ football U17

12:00 Canberra White Eagles ?-? Belconnen United

12:00 Queanbeyan City ?-? Wagga City Wanderers

12:00 Canberra Juventus ?-? Anu FC

12:00 Brindabella Blues FC ?-? West Canberra Wanderers

09:30 Capo FC ?-? Irvine Zeta

11:30 Adamstown Rosebuds FC ?-? Broadmeadow Magic

11:30 Lambton Jarvis ?-? Lake Macquarie

22:00 Slovan Modra ?-? FK Slovan Ivanka pri Dunaji

09:15 OConnor Knights U23 ?-? Canberra Olympic U23

10:00 Cooma Tigers U23 ?-? Gungahlin Utd U23

09:00 Tokyo International Unversity FC ?-? Joyful Honda Tsukuba

01:30 Spartans ?-? Dumbarton

05:00 La Luz ?-? Torque

Lịch bóng đá, lịch trực tiếp bóng đá hôm nay – Xem lịch tường thuật bóng đá hôm nay nhanh và chuẩn xác nhất. Các trận đấu hôm nay từ các giải đấu hàng đầu quốc gia như Ngoại hạng Anh, Laliga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1 và cả V-league,…; đến giải đấu châu lục như Champions League, Europa League, World Cup, Copa America, UEFA European Championship,… được tổng hợp 24/7 trên lịch thi đấu bóng đá tối nay. 

Tổng hợp lịch tường thuật trận đấu bóng đá hôm nay, lịch đá banh hôm nay đến các anh em mê bóng. Xem lịch bóng đá hôm nay, lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai cùng kết quả bóng đá các giải đấu lớn, nhỏ trên thế giới được tổng hợp thường xuyên, liên tục để không bỏ lỡ những trận cầu đỉnh cao nhất.

5/5 - (2 bình chọn)