KQBD trực tuyến

>> Thưởng nạp đầu World Cup 2022 cháy nhất gọi tên M88 <<

22:30 Manchester City 3-1 Manchester United 0-1

20:00 Burnley 0-2 AFC Bournemouth 0-1

03:00 Athletic Bilbao 0-0 Barcelona 0-0

00:30 Mallorca 1-0 Girona 1-0

22:15 Atletico Madrid 2-1 Betis 2-0

20:00 Villarreal 5-1 Granada CF 3-0

23:30 1 TSG Hoffenheim 2-1 Werder Bremen 2-0

21:30 1 FC Koln 0-2 Bayer Leverkusen 0-1

02:45 Napoli 2-1 Juventus 1-0

00:00 Atalanta 1-2 Bologna 1-0

21:00 Frosinone 1-1 Lecce 1-0

21:00 Empoli 0-1 Cagliari 0-0

18:30 Verona 1-0 Sassuolo 0-0

02:45 1 Lyon 0-3 Lens 0-1

23:05 Rennes 1-2 Lorient 0-0

21:00 Nantes 0-2 Metz 0-0

21:00 Montpellier 2-2 Strasbourg 0-0

21:00 Stade Brestois 1-0 Le Havre 1-0

19:00 Toulouse 2-1 Nice 0-1

13:00 Brisbane Roar 3-2 Melbourne Victory 1-1

19:15 TP.HCM FC 1-0 Becamex Bình Dương 1-0

19:15 Công An Nhân Dân 1-1 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 0-0

18:00 Khatoco Khánh Hòa 0-1 Hà Nội FC 0-1

18:00 Sông Lam Nghệ An 0-1 Nam Định FC 0-0

17:00 Quảng Nam FC 1-1 Bình Định 0-0

14:00 Urawa Red Diamonds 1-1 Tokyo Verdy 0-1

12:00 Daegu FC 0-1 Gimcheon Sangmu FC 0-0

02:10 New England Revolution 0-1 Toronto FC 0-1

19:00 Uthai Thani Forest 1-1 Chonburi Shark FC 0-0

18:00 Buriram United 3-2 Bangkok United FC 1-2

17:30 1 Muang Thong United 2-1 Prachuap Khiri Khan 1-1

19:00 Meizhou Hakka 0-2 Shanghai Shenhua 0-0

18:35 1 Zhejiang Greentown 1-0 Shenzhen Xinpengcheng 1-0

10:00 Club Tijuana 1-1 Club Leon 0-0

08:00 Monterrey 3-0 Pumas U.N.A.M. 0-0

17:30 U19 Viettel 1-0 Hoang Anh Gia Lai U19 1-0

15:00 U19 Sông Lam Nghệ An 1-1 U19 Hà Nội 1-1

03:30 FC Porto 5-0 Benfica 1 2-0

01:00 Sporting CP 3-2 SC Farense 2-1

22:30 Casa Pia AC 0-0 Gil Vicente 0-0

22:30 1 Portimonense 0-0 Vizela 0-0

02:00 Heracles Almelo 2-2 Almere City FC 1 0-2

22:45 Fortuna Sittard 5-2 Excelsior SBV 4-0

20:30 SC Heerenveen 2-0 PEC Zwolle 1-0

20:30 PSV Eindhoven 2-2 Feyenoord 1-1

18:15 1 AFC Ajax 2-0 FC Utrecht 1-0

08:20 Alianza Petrolera 0-1 Independiente Santa Fe 2 0-1

06:10 Dep.Independiente Medellin 1-0 Aguilas Doradas 1 1-0

04:00 Atletico Bucaramanga 3-0 Patriotas FC 2-0

19:00 Heart of Midlothian 2-0 Celtic FC 1 1-0

22:30 Winterthur 2-1 Yverdon 1 1-0

22:30 FC Zurich 1-0 Young Boys 1-0

20:15 Luzern 0-1 Lugano 0-1

22:59 1 Besiktas JK 0-1 Galatasaray 0-1

17:30 Istanbul BB 1-0 Samsunspor 1 0-0

17:30 Pendikspor 0-2 Konyaspor 0-1

01:15 Kortrijk 3-2 Jeunesse Molenbeek 1-1

00:30 Anderlecht 1-0 KAS Eupen 1-0

22:00 Royal Antwerp 3-0 Sint-Truidense 0-0

19:30 Racing Genk 0-3 Club Brugge 0-1

22:59 Ethiopia Nigd Bank 4-1 Adama City 2-1

20:00 Ethiopia Bunna 3-0 Sidama Bunna 0-0

15:00 Barito Putera 4-3 Bali United 2-1

19:00 Rans Nusantara FC 0-4 Persib Bandung 0-1

19:00 PSIS Semarang 2-1 Persik Kediri 1-0

15:00 Persebaya Surabaya 2-1 PSS Sleman 2-0

23:30 ZNK Osijek 1-1 Dinamo Zagreb 1-0

21:00 Rijeka 2-0 NK Varteks Varazdin 0-0

20:00 Sunrise Rwamagana 0-2 Rayon Sports FC 0-2

20:00 AFC Leopards 2-0 Nzoia United 0-0

19:00 KCB SC 0-0 Muranga Seal 0-0

19:00 Shabana FC 0-2 Bandari 0-1

22:00 AC Barracuda 0-0 Doumbe FC 0-0

22:00 Berekum Chelsea 3-0 Karela United FC 0-0

22:00 Nsoatreman FC 1-2 Accra Hearts of Oak 1-0

22:00 Legon Cities FC 0-0 Accra Lions 0-0

06:00 Deportivo Xinabajul 3-1 Malacateco 2-0

04:00 CD Zacapa 0-1 Antigua GFC 0-1

00:00 Guastatoya 1-1 CD Achuapa 1-0

02:50 ACS Ksar 2-1 King Nouakchott 0-0

00:00 AS Douanes Nouakchott 1-0 ASC Gendrim 0-0

00:00 AE Zakakiou 0-1 Ethnikos Achnas FC 0-0

22:00 APOEL Nicosia 1-0 AEP Paphos 1-0

22:00 Racing Union Luxemburg 4-1 Marisca Miersch 2-0

22:00 Progres Niedercorn 2-1 CS Petange 1 1-0

22:00 US Mondorf-les-Bains 0-2 Red Boys Differdange 0-0

22:00 Mondercange 0-2 Jeunesse Esch 0-0

22:00 UN Kaerjeng 97 2-2 F91 Dudelange 1-2

22:00 Fola Esch 2-1 FC Schifflange 95 1-1

22:00 FC Wiltz 71 4-5 Swift Hesperange 2-2

22:00 UNA Strassen 0-0 Victoria Rosport 0-0

08:00 CD Motagua 1-0 CD Vida 1-0

06:00 Olancho FC 2-1 Marathon 2-0

04:00 1 CD Victoria 0-0 CD Olimpia 1 0-0

22:00 FC Neftci Baku 1-4 Qarabag 0-0

19:00 1 Qabala 2-3 Sabail 2-0

19:15 Trables Sports Club 0-1 Shabab Al Ghazieh 0-1

19:15 Al-Hikma 1-1 Alahli Nabatiya 1 1-1

19:15 Shabab Sahel 2-0 Tadamon Sour 0-0

00:30 Penya Encarnada 2-1 FC Ordino 0-0

22:00 Atletic America 0-1 UE Santa Coloma 0-1

19:30 CE Carroi 0-0 FC Pas de la Casa 0-0

17:00 3 CF Esperanca dAndorra 1-3 Atletic Club D Escaldes 0-1

20:00 Sileks 0-0 FC Struga Trim Lum 0-0

20:00 FK Shkupi 0-0 FK Tikves Kavadarci 1 0-0

20:00 FK Shkendija 79 3-0 FC Vardar Skopje 1 2-0

20:00 Rabotnicki Skopje 2-0 Bregalnica Stip 1-0

20:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 1-2 Voska Sport 1-1

20:00 FK Rinija Gostivar 2-0 Academy Pandev 0-0

23:30 SONACOS 3-1 Diambars 2-0

23:30 US Goree 1-1 Generation Foot 0-1

23:30 Pikine 0-0 Linguere 0-0

23:30 Mbour 2-2 Jamono Fatick 1-2

23:30 Casamance 0-1 Guediawaye 0-1

00:00 1 Sparta Praha 0-0 Slavia Praha 0-0

21:00 Tescoma Zlin 0-1 Banik Ostrava 0-1

20:00 Teplice 2-0 Slovan Liberec 2-0

06:15 San Francisco FC 0-3 Tauro FC 0-0

04:00 Costa Del Este 0-0 UMECIT 1 0-0

20:00 Mufulira Wanderers 0-0 Mutondo Stars 0-0

21:00 Chennai Titans 2-1 Odisha FC 1-0

01:00 Maccabi Haifa 1-0 Hapoel Hadera 0-0

21:00 Ararat Yerevan 1-0 BKMA 0-0

18:00 1 FC Avan Academy 0-2 FK Van Charentsavan 0-0

18:15 Tuv Buganuud 3-2 Deren FC 1-1

15:15 Khoromkhon Club 7-1 Bavarians FC 2-0

23:35 1 Al Kuwait SC 2-1 Al-Arabi Club (KUW) 1-0

20:55 Kazma 1-1 Al Fahaheel SC 1-1

03:30 Treasure Beach 0-5 Siti Worley Garden J 0-4

03:30 Waterhouse FC 0-1 Mount Pleasant FA 0-0

03:30 Vere United 0-1 Arnett Gardens 0-1

03:30 Portmore United 1-1 Montego Bay Utd 0-1

01:00 Lime Hall Academy 1-2 Molynes United 0-0

23:15 Al-Shabbab 2-1 Najma Manama 1-0

23:15 East Riffa 1-3 Busaiteen 0-2

23:15 Al-Riffa 0-0 Al Hidd 0-0

19:30 Parnu JK Vaprus 0-3 Paide Linnameeskond 0-0

17:30 JK Tallinna Kalev 1-1 Tartu JK Maag Tammeka 1 0-0

18:00 Visakha FC 1-3 Phnom Penh FC 0-2

18:00 ISI Dangkor Senchey FC 2-0 Nagaworld FC 1 0-0

18:00 Boeung Ket Angkor 2-1 Kirivong Sok Sen Chey 0-0

08:00 Managua FC 2-2 Real Esteli 1-2

06:00 Jalapa 2-2 Deportivo Ocotal 2-0

05:00 Walter Ferretti 3-1 Organica Masachapa FC 1 1-0

23:30 Hegelmann Litauen 2-3 TransINVEST Vilnius 1-1

18:00 DFK Dainava Alytus 0-1 FK Zalgiris Vilnius 0-1

00:00 Raja Casablanca Atlhletic 1-0 Olympique de Safi 0-0

22:00 Club Salmi 1-2 Maghrib Association Tetouan 0-0

07:00 Sporting San Jose 2-0 Cartagines Deportiva SA 1-0

05:00 Deportivo Saprissa 2-2 AD San Carlos 0-0

22:59 Colombe du Dja et Lobo 0-0 Aigle Royal Menoua 0-0

22:59 1 Union Douala 0-1 Dynamo de Douala 0-1

22:59 FC Gazelle 1-1 PWD de Bamenda 0-0

21:00 Les Astres FC De Douala 2-0 Bamboutos de 0-0

21:00 1 AS Fortuna Mfou 1-0 Canon Yaounde 1-0

19:00 Prishtina 3-1 KF Liria Prizren 0-0

19:00 Gjilani 2-3 Malisheva 1-2

00:45 FK Zeljeznicar 3-0 Sarajevo 1 1-0

20:00 Posusje 1-0 FK Velez Mostar 1-0

22:59 Baltika Kaliningrad 0-0 FK Sochi 0-0

20:30 Dynamo Moscow 2-1 Lokomotiv Moscow 1-0

18:00 FK Nizhny Novgorod 1-1 Fakel 0-1

22:59 WSG Swarovski Tirol 1-0 TSV Hartberg 1 1-0

22:59 Sturm Graz 4-0 Wolfsberger AC 0-0

22:59 Red Bull Salzburg 1-0 SK Austria Klagenfurt 0-0

22:59 1 Rapid Wien 1-1 Austria Lustenau 1 0-0

22:59 FC Blau Weiss Linz 1-2 Austria Wien 1-2

22:59 Rheindorf Altach 0-0 LASK Linz 0-0

23:30 Radomlje 0-1 NK Bravo 0-0

21:00 FC Koper 1-2 NK Rogaska 1-2

06:40 Union La Calera 1-3 Municipal Iquique 0-1

04:00 Colo Colo 2-0 Huachipato 0-0

01:30 FC Steaua Bucuresti 1-0 Petrolul Ploiesti 0-0

19:30 Universitaea Cluj 1-0 FC Botosani 1-0

00:00 Aarhus AGF 1-1 Odense BK 0-0

22:00 Brondby IF 1-1 Vejle 0-0

20:00 Viborg 3-0 Randers FC 2-0

20:00 Lyngby 2-4 Hvidovre IF 2-0

07:30 Newells Old Boys 2-2 San Lorenzo 2-2

05:15 Boca Juniors 3-2 Belgrano 0-1

03:00 Defensa Y Justicia 0-4 Lanus 0-1

03:00 Godoy Cruz Antonio Tomba 1-2 Estudiantes La Plata 0-2

06:30 San Jose de Oruro 1-3 Oriente Petrolero 1-0

04:30 Universitario De Vinto 2-1 Independiente Petrolero 1-1

02:00 Nacional Potosi 1-0 Aurora 0-0

20:15 Vaduz 3-2 Schaffhausen 0-0

20:15 FC Sion 3-0 Bellinzona 1 0-0

00:00 Enppi 1-2 Al-Ittihad Alexandria 1-1

23:30 Rakow Czestochowa 4-0 Lech Poznan 3-0

21:00 1 Zaglebie Lubin 1-0 Korona Kielce 1-0

18:30 LKS Lodz 3-2 Puszcza Niepolomice 1-1

21:00 Dila Gori 2-0 Gagra Tbilisi 2-0

01:00 Ujpesti 2-0 Fehervar Videoton 0-0

22:30 Ferencvarosi TC 2-0 Kecskemeti TE 1-0

20:00 MTK Hungaria 0-2 Paksi SE Honlapja 0-0

00:30 Panserraikos 2-1 Asteras Tripolis 1 1-1

00:30 Olympiakos Piraeus 3-0 Volos NFC 1 2-0

00:30 OFI Crete 2-2 Panathinaikos 1-1

00:30 Lamia 0-2 PAOK Saloniki 0-0

00:30 AE Kifisias 2-2 Panaitolikos Agrinio 1-0

00:30 Pas Giannina 1-1 Atromitos Athens 1 1-0

00:30 Aris Thessaloniki 3-3 AEK Athens 1-1

20:30 Gokulam Kerala FC 2-3 Mohammedan SC 1-2

17:00 Delhi FC 2-3 Namdhari FC 0-0

00:30 Modena 0-1 Cremonese 1 0-0

22:15 Bari 1-1 Spezia 0-0

22:15 1 Ascoli 0-0 A.C. Reggiana 1919 0-0

22:15 Feralpisalo 1-3 Sampdoria 0-2

22:15 1 Cosenza Calcio 1914 0-2 Catanzaro 0-1

22:15 Como 2-1 Venezia 1-1

22:15 Cittadella 0-1 Pisa 0-0

03:00 Leganes 0-2 Eibar 1 0-2

00:30 Zaragoza 0-1 SD Amorebieta 0-0

22:15 Tenerife 2-1 Mirandes 2-0

20:00 Andorra FC 2-1 Valladolid 0-1

22:30 Leixoes 1-1 CD Tondela 1-0

21:00 Penafiel 0-1 AVS Futebol SAD 0-0

19:45 SCU Torreense 0-1 Porto B 0-1

18:00 Oliveirense 0-1 Nacional da Madeira 0-0

19:30 Hamburger SV 1-2 VfL Osnabruck 1 1-1

19:30 SV Elversberg 0-3 SV Wehen Wiesbaden 0-1

19:30 SC Paderborn 07 0-0 Magdeburg 1 0-0

12:00 Tochigi SC 1-3 Montedio Yamagata 1-3

07:00 Cienciano 2-2 Carlos Manucci 1-0

03:00 Los Chankas 2-0 Sport Boys 1 1-0

22:00 Ludogorets Razgrad 2-0 CSKA 1948 Sofia 1-0

19:30 CSKA Sofia 3-0 Beroe Stara Zagora 1 2-0

20:30 Etoile Metlaoui 3-1 US Ben Guerdane 0-0

20:30 Olympique de Beja 3-0 A.S.Marsa 2-0

22:30 Frigg 2-1 Oppsal 0-0

22:30 Tammeka Tartu Nữ 4-5 Viimsi JK Nữ 0-0

22:30 Slovan Liberec Nữ 4-0 Banik Ostrava Nữ 3-0

22:00 ASK Klagenfurt 2-5 SK Austria Klagenfurt Amateure 1-3

21:00 1 Viking 1-1 Fredrikstad 1-0

21:00 Rubin Kazan B 0-5 Saturn Moscow 0-3

20:30 Riga FC 1-1 Metta/LU Riga 0-0

20:00 Fremad Amager 1-1 Nykobing FC 0-1

19:30 Lunds BK 6-0 Simrishamn 4-0

19:00 Prykarpattya Ivano Frankivsk 2-0 Podillya Khmelnytskyi 1-0

19:00 Hammarby TFF 3-0 Sollentuna United 2-0

19:00 Follo 2-1 Alta 2-0

19:00 Onsala BK 4-1 Savedalens IF 1-1

18:00 FK Minsk Nữ 0-0 Energetik-BGU Minsk Nữ 0-0

18:00 Dnepr Mogilev Nữ 4-3 UOR 5 Master Saturn (W) 3-1

17:00 Albirex Niigata FC 3-1 Lion City Sailors 2-0

16:15 MFK Karvina B 2-1 MFK Havirov 2-1

16:00 Zlin B 3-2 Slovacko II 2-2

13:15 Canberra FC 0-2 OConnor Knights 0-1

00:00 Zaglebie Sosnowiec 0-0 Podbeskidzie Bielsko-Biala 0-0

21:00 Polonia Warszawa 1-1 Chrobry Glogow 1-1

18:40 Gornik Leczna 1-1 Motor Lublin 0-1

04:00 General Caballero LJM 3-2 Sportivo Trinidense 1-1

14:30 Busan I Park 0-3 Seoul E-Land FC 0-1

12:00 1 Suwon Samsung Bluewings 2-1 Chungnam Asan 2-0

01:30 MSV Duisburg 2-1 Borussia Dortmund (Youth) 2-0

22:30 Arminia Bielefeld 0-0 SC Verl 0-0

19:30 1 Ingolstadt 1-3 Viktoria koln 1-0

03:30 Real Cartagena 2-0 Boca Juniors De Cali 1-0

03:30 1 Atletico FC 0-3 Atletico Huila 0-1

06:00 Barcelona SC(ECU) 2-0 SC Imbabura 1-0

03:30 Tecnico Universitario 1-0 Cumbaya FC 1 1-0

01:00 Universidad Catolica 3-0 CD El Nacional 1-0

06:00 Academia Puerto Cabello 3-1 Deportivo Rayo Zuliano 1-1

03:00 Caracas FC 0-0 Deportivo Tachira 0-0

22:30 FK Vozdovac Beograd 0-2 FK Spartak Zlatibor Voda 0-0

20:30 Novi Pazar 0-0 Mladost Lucani 0-0

19:00 Radnicki Nis 0-3 Radnik Surdulica 0-0

22:59 Corum Belediyespor 0-0 Bandirmaspor 0-0

20:00 Goztepe 2-0 Boluspor 1-0

17:30 Giresunspor 0-1 Adanaspor 0-1

21:30 Chojniczanka Chojnice 1-1 Stal Stalowa Wola 1-0

19:00 Egaleo Athens 1-0 Ilioupoli 1-0

19:00 Tylikratis 2-0 Panathinaikos B 2-0

19:00 Kallithea 1-1 Diagoras 1-1

19:00 Panahaiki-2005 1-1 Kalamata AO 1-1

19:00 Chania FC 2-0 Olympiakos Piraeus B 1 1-0

18:50 Ionikos 0-0 AO Giouchtas 1 0-0

21:00 Dravinja 3-1 Bistrica 1-0

21:00 Tolmin 1-2 ND Beltinci 1-0

19:00 1 NK Nafta 1-3 ND Gorica 0-1

17:00 HTTU Asgabat 0-0 Kopetdag Asgabat 0-0

06:00 1 Rampla Juniors FC 0-3 CA Penarol 0-1

03:00 Liverpool URU 1-2 Deportivo Maldonado 1-2

20:00 1 Centro Atletico Fenix 1-2 Boston River 0-0

22:59 FC Shakhtar Donetsk 5-2 Kryvbas 1 2-1

20:30 PFC Oleksandria 0-0 Zorya 1 0-0

18:00 Obolon Kiev 0-1 Dnipro-1 0-1

16:15 Taborsko Akademie 1-1 Loko Vltavin 0-0

16:15 Slavia Prague B 3-0 Admira Praha 2-0

16:15 Dukla Praha B 1-1 Karlovy Vary Dvory 0-1

16:15 Bohemians1905 B 3-1 Preddie J 1-1

19:00 JIPPO 2-2 JaPS 2-0

19:00 FC Milsami 1-2 Zimbru Chisinau 0-0

19:00 Sheriff Tiraspol 2-0 Victoria Bardar 1-0

00:00 KS Elbasani 2-1 Luzi 2008 1-1

19:30 KS Korabi Peshkopi 2-1 Lushnja KS 1-0

19:30 KS Bylis 2-1 Tomori berat 1-1

19:30 Apolonia Fier 2-0 Kastrioti Kruje 2-0

19:30 FK Vora 3-0 Besa Kavaje 0-0

19:30 Flamurtari 0-1 Burreli 0-0

22:59 Azam 4-1 Dodoma Jiji FC 1-0

20:00 Tabora United FC 1-0 Coastal Union 1-0

14:00 Souths United SC Nữ 2-0 Sunshine Coast Wanderers Nữ 2-0

20:00 BUL FC 1-1 Express FC 0-0

20:00 Airtel Kitara FC 2-0 SC Villa 0-0

21:00 NK Solin 3-1 NK Dubrava Zagreb 2-0

21:00 HNK Vukovar 91 0-1 NK Jarun 0-0

18:50 NK Orijent Rijeka 1-0 Radnik Sesvete 1-0

22:59 FC Ajka 1-0 Kazincbarcika 0-0

22:59 Duna-Tisza 0-1 Gyori ETO 0-1

22:59 Szombathelyi Haladas 1-0 Budapest Honved 1-0

22:59 Csakvari TK 0-1 Szeged Csanad 0-0

20:00 BVSC Zuglo 1-0 MTE Mosonmagyarovar 1-0

20:00 Bodajk FC Siofok 0-1 Vasas 0-1

20:00 Kozarmisleny SE 2-0 Dafuji cloth MTE 1-0

20:00 Gyirmot SE 2-1 Pecsi MFC 0-0

03:00 Deportivo Camioneros 4-1 CUDP Lobos 3-1

03:00 Nautico Hacoaj 0-2 Estrella de Berisso 0-1

03:00 Ezeiza 1-1 Social Atletico Television 0-1

03:00 Everton la Plata 2-0 Belgrano Zarate 1-0

03:00 Barrancas FC 2-2 Defensores de Glew 0-1

18:00 Osmaniyespor 0-0 Kusadasispor 0-0

18:00 Talasgucu Belediyespor 0-4 Kepez Belediyespor 0-4

18:00 Karaman Belediyesi Spor 1-1 Agri 1970 Spor 1-0

18:00 Kucukcekmece 0-1 Aliaga FUTBOL AS 0-1

18:00 Karabuk Idman 3-0 EdirnesporGenclik 2-0

18:00 Artvin Hopaspor 1-1 Gumushanespor 1-0

18:00 Arguvan 0-4 Ayvalikgucu Belediyespor 0-3

18:00 Kelkit Belediye Hurriyet 0-0 Batman Petrolspor 0-0

18:00 Nevsehirspor Genclik 2-0 Elazig Karakocan 1-0

18:00 Karsiyaka 2-0 Silifke Belediyespor 1-0

18:00 Catalca Spor 3-0 Musspor 1-0

18:00 Kalecik 0-1 Yeni Amasya Spor 0-0

18:00 1 Yldrm Belediyesispor 1-1 Kestel 1 1-0

18:00 Viven Bornova 1-2 Tepecik Bld 0-1

18:00 Efeler 09 2-3 Turgutluspor 1-2

18:00 Bergama Belediyespor 1-1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-0

18:00 Bayburt Ozel Idare 1-1 Akhisar Bld.Geng 1 1-0

18:00 Bulvarspor 0-0 Pazarspor 0-0

18:00 Balikesirspor 1-4 Orduspor 1-2

18:00 Anadolu Selcukluspor 2-2 Kutahyaspor 1-2

18:00 Anadolu Universitesi 2-1 Ergene Velimese 2-0

18:00 Yeni Orduspor 2-1 Turk Metal Kirikkale 0-0

18:00 Adana 1954 1-0 Cankaya FK 0-0

18:00 Sapanca Genclikspor 2-0 Eynesil 1-0

18:00 Tarsus Idman Yurdu 1-4 Mardin BB 1-1

18:00 Tokat Bld Plevnespor 3-0 Sultanbeyli 1-0

18:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 1-0 Darica Genclerbirligi 0-0

20:00 Slovan Bratislava B 4-0 Dolny Kubin 2-0

16:30 MSK Zilina B 5-1 Spisska Nova Ves 3-1

16:30 STK Samorin 2-2 Slavoj Trebisov 1-1

01:30 Ag. Maraba 1-0 Cameta EC 1 1-0

01:30 Sao Francisco FC/PA 2-0 Canaa FC/PA 1-0

01:30 Santa Rosa PA 1-0 Tapajos 0-0

01:30 SC Paysandu Para 3-0 Castanhal PA 2-0

01:30 Caete FC 2-2 Tuna Luso 1-2

01:30 Bragantino PA 1-0 Remo Belem (PA) 0-0

00:30 Academica Coimbra 0-3 Sporting Braga II 0-2

22:00 Anadia 0-4 Fafe 0-2

22:00 Vianense 1-1 Clube Desportivo Trofense 1-0

22:00 Sanjoanense 1-1 CF Canelas 2010 1-0

22:59 Benfica C.Branco 0-0 Uniao de Coimbra 0-0

22:00 UD Santarem 2-1 GD Fontinhas 1-1

22:00 Os Sandinenses 0-0 Camacha 0-0

22:00 Mortagua 1-0 Uniao de Tomar 1-0

22:00 Dumiense 1-0 Vilar de Perdizes 0-0

22:00 Vila Mea 0-1 Rebordosa 0-0

22:00 1 Vasco da Gama(POR) 1-0 Real Sport Clube 0-0

22:00 Marinhense 1-0 Rabo Peixe 1-0

22:00 Limianos 2-0 Brito SC 1-0

22:00 Recreativa de Lamelas 3-0 Paredes 1-0

22:00 Sintrense 1-1 Louletano 0-0

22:00 CD Gouveia 1-2 GD Vitoria Sernache 1-1

22:00 Florgrade 1-0 Valadares Gaia FC 1 0-0

22:00 Oriental Lisboa 2-1 O.Elvas 1-0

22:00 Gondomar 3-2 Beira Mar 2-2

22:00 S. Joao Ver 1-2 Amarante 0-1

22:00 FC Alverca B 0-1 Sertanense FC 0-0

22:00 Lusitano Evora 0-0 Lusitano GC Moncarapachense 0-0

22:00 Juventude de Evora 0-0 Fabril Barreiro 0-0

22:00 Tirsense 3-0 Montalegre 1-0

22:00 Imortal 1-2 FC Serpa 0-1

22:00 CF Oliveira Douro 0-0 Vitoria Guimaraes B 0-0

22:00 Salgueiros 1-1 AD Marco 09 0-1

22:00 Barreirense 0-1 Vitoria Setubal 0-1

22:00 1 Mirandela 1-0 Pevidem SC 0-0

22:00 ribeirao 0-0 Portosantense 1 0-0

21:30 Vila Real 0-0 Maritimo B 0-0

18:30 Peniche 1-4 Lusitania Angra Heroismo 0-2

04:40 FC Cremas Nữ 0-2 UNIFUT-Rosal Nữ 0-2

02:30 Muniguate Nữ 0-1 Kiche FF Nữ 0-0

06:00 Sao Paulo 1-1 Palmeiras 1-0

04:00 2 Bragantino 1-0 Santos 1-0

03:00 Ponte Preta 1-1 Gremio Novorizontin 0-1

02:00 Sao Bernardo 2-0 Ah so Santa SP 0-0

21:00 Kawkab de Marrakech 2-1 OCK Olympique de Khouribga 2-0

21:00 CODM Meknes 1-1 DHJ Difaa Hassani Jadidi 0-0

21:00 1 Stade Marocain du Rabat 1-1 Chabab Ben Guerir 1-1

21:00 RCOZ Oued Zem 1-0 USM Oujda 1-0

19:35 Al-Jeel Youths 1-2 Al Hazm Youths 0-1

12:00 Nojima Stella Nữ 0-2 NTV Beleza Nữ 0-1

12:00 Hiroshima Sanfrecce Nữ 1-2 Albirex Niigata Nữ 0-0

12:00 Nagano Parceiro Nữ 2-1 JEF United Ichihara Chiba Nữ 1-0

12:00 Omiya Ardija Nữ 0-2 AS Elfen Sayama Nữ 0-0

01:00 Leicester City Nữ 0-4 Chelsea FC Nữ 0-2

22:00 West Ham United Nữ 1-1 Manchester United Nữ 0-1

21:00 Aston Villa Nữ 1-4 Liverpool Nữ 1-2

21:00 Bristol Academy Nữ 3-7 Brighton H.A. Nữ 0-2

19:30 Arsenal Nữ 1-0 Tottenham Hotspur Nữ 0-0

04:10 Boavista S.C. 5-3 Bangu 0-1

04:10 Volta Redonda 1-2 Nova Iguacu 0-0

04:10 Vasco da Gama 4-0 Portuguesa RJ 2-0

02:00 1 Fluminense RJ 2-4 Botafogo RJ 1-2

07:00 SV La Fama 10-0 SV Sportboys 3-0

05:00 Real Koyari 0-6 SV Atletico Santa Fe 1 0-2

03:00 CD Rooi Afo 0-1 Bubali SC 0-1

12:30 A.P.I.A. Leichhardt Tigers 4-0 Manly United 3-0

16:30 SV Horn 1-0 Trenkwalder Admira Wacker 1 0-0

21:00 KV Mechelen U21 3-0 KLSK Londerzeel 0-0

21:00 zelzate 1-2 Merelbeke 0-1

20:00 Como U20 2-1 Cittadella U20 0-0

17:00 Benevento (Youth) 3-4 Pisa U19 0-3

22:15 Floriana F.C. 5-1 Gudja United 2-1

20:00 1 Gzira United 0-2 Sliema Wanderers FC 0-0

17:00 Marsaxlokk FC 1-2 Mosta FC 1-1

07:00 Juarez FC Nữ 1-3 Atlas Nữ 0-2

06:00 Saint Louis Athletica Nữ 0-2 Leon Nữ 0-1

20:00 Rio Preto SP 1-2 Gremio Prudente 1-1

20:00 FK Modrica 0-1 Zeljeznicar Banja Luka 0-0

21:00 NK Bedem Ivankovo 2-1 NK Kutjevo 1 0-1

18:00 Pogon Szczecin Nữ 6-1 AZS UJ Krakow Nữ 1 1-0

03:00 1 UAI Urquiza 0-0 Villa Dalmine 1 0-0

15:45 Visakha FC B 0-5 Ministry of Interior FA 0-3

23:30 Ajel de Rufisque 1-0 Oslo FA 1-0

23:30 1 HLM 1-1 ASEC Ndiambour 1 1-0

04:00 1 General VelAsquez 1-1 Real Juventud San Joaquin 0-0

20:30 AGSM Verona Nữ 2-2 Freedom (ITA) (W) 0-1

22:00 Niger Tornadoes FC 0-2 Enugu Rangers International 0-2

22:00 Lobi Stars 2-0 Katsina United 0-0

22:00 Heartland FC 1-1 Sunshine Stars FC 1-1

22:00 Plateau United 2-0 Bendel Insurance 0-0

18:10 Mulembe United 0-1 Nairobi United 0-0

13:10 Gladesville Ravens Nữ 5-0 University of Sydney Nữ 3-0

13:00 Sydney Olympic FC Nữ 4-0 Aime Rigi Nữ 0-0

13:00 Illawarra Stingrays Nữ 2-3 Maca Searle Nữ 2-2

13:00 Blacktown SpartansNữ 1-3 Bulls Academy Nữ 0-3

15:00 Kahibah FC 1-4 Belmont Swansea United SC 0-0

22:59 Kilmarnock Nữ 0-0 Queen's ParkNữ 0-0

21:00 Stirling University Nữ 1-1 Glasgow Girls Nữ 1-1

19:00 1 Naestved 1-1 AC Horsens 0-0

22:00 Einherji Nữ 1-4 KR Reykjavik Nữ 1-1

15:00 Springfield United 4-3 Virginia United 1-0

21:00 SC Casablanca Nữ 3-1 CS Hilal Temara (W) 2-1

03:20 FC Aserri 0-4 Limon FC 0-1

02:00 Municipal Turrialba 0-3 AD Cariari Pococi 0-1

20:00 Gloria 2018 Bistrita Nasaud Nữ 0-0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc Nữ 0-0

20:00 Farul Constanta (W) 8-0 Banat Girls Nữ 3-0

18:00 ASU Politehnica Timisoara Nữ 2-0 Olimpia Cluj Nữ 1-0

16:00 CSM Alexandria Nữ 2-0 FCM Targu Mures Nữ 2-0

17:00 Nikarm 1-3 Urartu II 0-2

17:00 Lernayin Artsakh 3-0 Pyunik B 1-0

02:00 Treze Campina Grande PB 3-0 Pombal EC 1 1-0

02:00 Atletico Cajazeirense PB 1-2 Sousa PB 1-2

22:50 ZNK Split Nữ 2-1 ZNK Donat Zadar Nữ 2-1

20:00 Odra Opole Youth 2-2 Cracovia Krakow (Youth) 0-0

02:00 Antequera CF 2-3 Cordoba 0-1

01:00 Deportivo La Coruna 4-1 CD Lugo 1 1-0

00:00 1 Real Murcia 1-0 Recreativo Huelva 1-0

00:00 Sestao 3-0 Sabadell 0-0

00:00 AD Ceuta 2-1 CF Intercity 1 1-0

00:00 Castellon 1-0 C.D. San Fernando Isleno 0-0

22:00 Real Union Irun 0-0 Barcelona B 0-0

22:00 CD Linares Deportivo 1-2 Atletico Sanluqueno 0-1

22:00 Atletico de Madrid B 1-1 CD Alcoyano 1-1

18:00 Merida AD 2-1 Baleares 1-0

18:00 UD Melilla 0-1 Real Madrid Castilla 0-1

18:00 Malaga 1-0 Ibiza Eivissa 0-0

22:30 VfB Stuttgart U17 5-0 Jahn Regensburg U17 3-0

19:30 SC Paderborn 07 U17 5-0 VfB Waltrop U17 3-0

19:00 Bochum U17 1-0 Viktoria koln(U17) 1-0

19:00 Kaiserslautern U17 2-2 Hoffenheim U17 1 2-0

18:00 Dortmund U17 2-0 Fortuna Dusseldorf U17 1 2-0

17:45 1 Nurnberg U17 4-4 Eintracht Frankfurt U17 2-2

17:00 Energie Cottbus U17 5-0 Blumenthaler SV U17 2-0

17:00 Chemnitzer(U17) 2-1 Viktoria Berlin U17 1-1

17:00 RW Oberhausen U17 1-2 FC Schalke 04 U17 0-1

17:00 MSV Duisburg U17 0-4 Bayer Leverkusen U17 0-2

16:30 FC Heidenheim U17 1-1 FSV Mainz 05 U17 0-0

16:00 Monchengladbach U17 3-2 RW Essen U17 1-1

16:00 Union Berlin U17 2-4 Werder Bremen U17 0-1

16:00 SC Freiburg U17 2-0 FC IngolstadtU17 1-0

16:00 Bayern Munchen U17 2-1 Karlsruher SC U17 2-0

16:00 Augsburg U17 4-1 TSV 1860 Munchen U17 1-0

20:00 Apollon Smyrnis 1-3 Agios Nikolaos 0-0

20:00 Panionios 5-0 Atsalenios 4-0

20:00 Doxa Dramas 2-1 Posidonas Neas Michanionas 1-1

20:00 AO Chaidari FC 2-2 Fostiras 1-1

20:00 Niki Efkarpias 3-0 Aris Avatou 2-0

18:30 Thyella Rafinas 2-1 Hellas Syrou 2-1

18:00 AO Kavala 2-0 PAOK Kristonis FC 0-0

00:00 CD Estradense 1-1 Arosa SC 0-0

00:00 Xerez Deportivo FC 2-0 Lucena CF 2-0

23:30 Torredonjimeno 2-1 Ejido 1-0

23:30 Puente Genil 2-2 Atletico Espeleno 1-0

23:30 CU Collado Villalba 1-2 CD Galapagar 1-1

23:30 Urraca 1-0 CD Tuilla 0-0

22:59 UD Barbadas 2-0 Pontevedra CF B 2-0

22:59 Pena Balsamaiso CF 0-4 Alfaro 0-1

22:59 UE Vilassar de Mar 3-1 FC Vilafranca 1-0

22:59 CDFC La Calzada 2-2 Comillas 0-1

22:59 CF Reus Deportiu 1-0 Fundacio Esportiva Grama 0-0

22:59 Paiosaco 3-1 Betanzos CF 2-1

22:59 Ciudad de Murcia 1-2 CD Algar 0-2

22:59 CD Becerril 3-1 Burgos Promesas 1-1

22:59 CD Burriana 1-2 CD Utiel 1-1

22:59 Balsicas Atletico 3-4 CD Bullense 1-2

22:59 CF Platges De Calvia 1-0 Portmany 0-0

22:59 Castro 2-2 UC Cartes 1-1

22:59 UE Olot 0-0 UE Castelldefels 0-0

22:59 Quintanar Del Rey 4-1 Tomelloso 1-0

22:59 Vianes 1-0 Haro Deportivo 1-0

22:59 CP Villarrobledo 1-1 La Solana 1-0

22:59 Bell Bridget 0-2 CD Cuarte Industrial 0-1

22:59 CD Tedeon 1-1 CD Anguiano 1-1

22:59 Luarca CF 2-2 Caudal 0-2

22:59 CA Monzon 1-0 Fuentes 1-0

22:59 CA River Ebro 3-3 CCD Alberite 2-0

22:59 Caravaca CF 3-0 Lorca Deportiva FC 2-0

22:59 CA Cirbonero 1-2 CD Ardoi Draw 1-1

22:59 AD Cartaya 1-0 CD Cabecense 0-0

22:59 CP Montehermoso 1-1 CD Coria 1-1

22:45 Real Avila CF 0-2 CF Salmantino 0-0

22:45 Muleno CF 1-4 CD Plus Ultra 0-0

22:30 Anaitasuna 0-1 SD San Ignacio 0-0

22:30 Gandia 0-0 Acero 0-0

22:30 Gran Pena 1-5 CF Alondras 1-2

22:30 Rayo Vallecano B 3-0 CF Pozuelo Alarcon 1-0

22:30 UB Conquense 1-0 CD Marchamalo 1-0

22:30 CF Jaraiz 1-0 CF Trujillo 0-0

22:30 1 Tamar Ritter 2-2 CF Illueca 1-2

22:30 CF Soller 0-1 Santanyi 0-0

22:30 Calahorra B 4-0 CD Arnedo 3-0

22:30 UD Fraga 3-0 CD Carinena 1 3-0

22:30 Epila CF 1-0 SD Borja 1-0

22:00 Ibiza Islas Pitiusas 4-0 UD Arenal 2-0

22:00 Ponferradina B 1-0 Colegios Diocesanos 0-0

22:00 Real Jaen CF 1-0 CD Torreperogil 1-0

19:30 1 Polvorin 0-0 Bergantinos CF 0-0

19:30 Marino 1-1 CD Union Sur Yaiza 1-1

19:30 Villa Santa Brigida 3-0 UD Ibarra 1-0

19:00 Villanueva del Pardillo 0-0 Torrejon CF 0-0

19:00 Las Palmas Atletico 3-0 Atletico Victoria 1-0

19:00 Lanzarote 1-2 Tenerife B 0-0

19:00 CD La Cuadra 0-1 Herbania 0-0

18:30 Jerez 0-0 CD Calamonte 0-0

18:30 UE Rapitenca 4-0 CP San Cristobal 1 2-0

18:30 Arroyo Club Polideportivo 1-1 RCP Valverdeno 0-1

18:15 Racing Murcia 0-3 CD Cieza 0-2

18:10 Casalarreina 0-1 UD Logrones B 0-0

18:00 Deportiva Minera 1-0 Alcantarilla 1-0

18:00 Aviles Stadium CF 2-3 L Entregu CF 0-1

18:00 Bollullos CF 1-2 CD Gerena 0-0

18:00 Viveiro CF 1-2 Atletico Arteixo 0-1

18:00 1 CFJ Mollerussa 2-5 LHospitalet 1-2

18:00 Jove Espanol 2-1 CD Roda 0-0

18:00 CD Paracuellos Antamira 1-3 Mostoles 1-2

18:00 Arucas CF 2-1 UD Gran Tarajal ST 1-1

18:00 Las Rozas 5-0 Leganes B 1 3-0

18:00 Juventud Torremolinos CF 1-1 Atletico Malagueno 0-0

18:00 CD Colonia Moscardo 1-3 RSD Alcala Henares 0-0

18:00 1 Don Benito 1-0 Atletico Pueblonuevo 0-0

18:00 CD Diocesano 3-0 Ted Contois Feng 0-0

18:00 1 UD Santa Marta 0-2 Atletico Astorga 0-1

18:00 UD Torre del Mar 0-1 Arenas Armilla 0-1

18:00 CD Pozoblanco 0-0 Cordoba B 0-0

18:00 Castuera 1-1 SP Villafranca 1-0

18:00 1 Atletico Mancha real 1-1 Huetor Tajar 1 1-0

18:00 1 La Palma 2-2 Ayamonte CF 1-2

18:00 AE Prat 0-2 CF Badalona B 0-2

18:00 CD Praviano 2-2 Real Titanico Laviana 1-1

18:00 UC Ceares 1-0 CD Llanes 0-0

18:00 1 Moralo CP 1-0 CD Azuaga 0-0

18:00 Coria CF 0-0 Sevilla C 0-0

18:00 Girona B 1-1 CF Peralada 1-0

18:00 1 UD Llanera 5-0 Barcia 2-0

18:00 FC L 3-1 CF Montanesa 1-1

18:00 Cazalegas 1-0 AD San Clemente 0-0

18:00 Olivenza FC 2-0 CD Don Alvaro 1-0

18:00 CD Utrera 0-1 Xerez Deportivo 0-0

18:00 SD Lenense 2-0 Sporting de Gijon B 0-0

18:00 Rio Sports 0-4 CD Varea 0-2

18:00 CDF Tres Cantos 1-2 Real Madrid C 0-1

18:00 Molinense 0-1 UCAM Murcia CF B 0-0

18:00 Toledo 1-1 Albacete B 1-0

18:00 Poli Almeria 3-1 Maracena 1 1-0

18:00 Almeria B 4-0 CD Rincon 2 2-0

17:45 CD Lealtad 0-1 CD Colunga 0-1

17:45 UD Castellonense 1-0 Silla CF 1-0

17:30 1 CD Canillas 1-1 Alcorcon B 1-0

17:30 Conil CF 0-0 Ceuta B 0-0

17:30 CF Trival Valderas 1-1 Parla Escuela 1-0

17:30 1 CD Basconia 1-0 CD Padura 0-0

17:00 SD Huesca II 0-1 CF Calamocha 0-0

16:00 Murcia B 6-2 Montecasillas FC 3-0

18:00 Pendik Camlikspor (W) 1-1 Atasehir Belediyesi (W) 0-0

18:00 Fatih Karagumruk (W) 1-0 Fenerbahce SK (W) 0-0

18:00 Galatasaray SK (W) 0-0 Trabzonspor (W) 0-0

17:00 ALG Spor (W) 1-2 Hakkarigucu SK (W) 0-0

17:00 Gaziantep Asya Spor (W) 1-3 KDZ Ereglispor (W) 0-2

16:00 Fatih Vatan Spor (W) 8-0 Adana Idmanyurduspor (W) 4-0

16:00 Besiktas (W) 3-0 Amedspor (W) 2-0

16:00 1 1207 Antalya Muratpasa (W) 0-10 Fomget Genclik (W) 0-3

02:00 Sagrada Esperanca 3-0 Abu Salim 1-0

02:00 Renaissance Sportive de Berkane 3-0 Stade Malien de Bamako 1-0

22:59 Club Africain 1-1 Academica Do Lobito 0-0

22:59 Rivers United 2-1 Ghana Dream FC 1 0-1

22:59 Future FC 5-0 AlHilal 2-0

22:59 1 USM Alger 2-1 Supersport United 1-0

20:00 Diables Noirs 0-0 Sekhukhune United 0-0

21:30 FFV Sportfreunde 04 1-5 DJK Bad Homburg 0-3

21:00 1 Rot-Weiss Frankfurt 1-2 SV Pars Neu-Isenburg 1-0

12:00 Central Coast Mariners (W) 2-0 Adelaide United Nữ 0-0

12:00 Newcastle Jets Nữ 1-1 Perth Glory Nữ 0-1

21:00 Loughborough Lightning Nữ 0-0 Boldmere St.Michaels Nữ 0-0

21:00 Maidenhead United Nữ 1-1 Southampton WFC Nữ 1-1

20:00 Santos Macapa 1-2 Independente AP 0-1

22:59 LISCR FC 0-1 FC Kallon Liberia 0-1

22:59 Watanga FC 1-1 Heaven Eleven 0-1

20:30 Global Pharma 1-0 Cece United 1-0

20:30 Spisske Podhradie 3-2 TJ Tatran Oravske Vesele 2-1

20:30 TJ Banik Kalinovo 3-3 Rimavska Sobota 2 1-1

20:30 FTC Filakovo 0-0 Namestovo 0-0

20:30 FK Svidnik 0-2 TeslaStropkov 0-0

17:00 Slavia TU Kosice 2-0 Partizan Bardejov 2-0

16:30 Raca Bratislava 2-3 FK Belusa 2-2

17:00 Guingamp U19 Nữ 1-2 Dijon U19 Nữ 1-2

20:00 St Gallen Nữ 2-1 FC Zurich Frauen Nữ 2-0

23:30 Al-Jalil 0-0 Al Wihdat Amman 0-0

21:00 Al Faisaly 3-0 Ramtha Club 1-0

23:50 Djurgardens 3-0 IFK Goteborg 1 0-0

23:30 Skovde AIK 1-0 Assyriska United IK 1-0

21:15 Kalmar 1-1 AIK Solna 0-1

21:15 Gefle IF 1-2 Orebro 1-0

19:00 Elfsborg 2-2 Degerfors IF 1 0-1

19:00 GAIS 3-0 Orgryte 2-0

19:00 1 Malmo FF 1-1 Varbergs BoIS FC 1 1-1

19:00 Osters IF 5-0 IFK Lulea 2-0

07:15 Salto Capital 9-0 Rivera Capital 1 6-0

01:00 Terrassa 1-0 SE Penya Independent 1-0

00:00 CF La Nucia 0-2 Cerdanyola del Valles 0-0

00:00 Hercules 0-0 CE Europa 0-0

00:00 Valencia CF Mestalla 0-1 Lleida 0-1

00:00 UD Logrones 1-0 AD San Juan 1 1-0

23:30 1 Zamora CF 1-2 Deportivo La Coruna B 1-0

22:59 Aguilas CF 1-0 Velez CF 0-0

22:59 1 CF Talavera de la Reina 3-0 Ursaria 1-0

22:59 Naxara 1-0 CD Tudelano 1 0-0

22:59 Yeclano Deportivo 4-2 UCAM Murcia 0-1

22:59 1 Real Aviles 4-0 coruxo FC 0-0

22:59 CA Antoniano 0-0 FC Cartagena B 0-0

22:59 Marino luanco 1-0 CD Cayon 1-0

22:59 Real Sociedad C 1-2 Calahorra 1 0-0

22:45 Compostela 1-1 Gimnastica Torrelavega 1 0-0

22:40 AD Llerenense 2-2 UD San Sebastian Reyes 0-1

22:30 UD Marbella 1-0 Real Balompedica Linense 1 0-0

22:30 CD Izarra 1-0 Alaves B 0-0

22:00 2 Racing B 1-2 CD Guijuelo 0-0

22:00 Brea 0-1 Arenas Club de Getxo 0-1

19:00 CD Atletico Paso 1-0 CD Mensajero 0-0

18:00 CD Montijo 2-1 AD Union Adarve 0-0

18:00 SCR Pena Deportiva 0-1 Formentera 0-0

18:00 Real Oviedo B 2-3 Pontevedra 1-2

18:00 CE Manresa 1-2 Torrent C.F 1-1

18:00 UD Alzira 2-2 Andratks 2-0

18:00 Badajoz 0-0 CD Artistico Navalcarnero 1 0-0

18:00 Cadiz B 3-0 Mar Menor 1 1-0

18:00 Atletico Saguntino 0-2 Sant Andreu 0-0

18:00 Barbastro 1-1 Real Zaragoza B 0-0

18:00 CD Covadonga 1-1 Real Valladol B 0-0

18:00 Numancia 1-0 Villanovense 1-0

17:30 La Union CF 0-0 Orihuela CF 0-0

17:30 Real Betis B 2-0 CD El Palo 0-0

17:00 Cacereno 2-0 UD San Fernando 1 0-0

23:30 United Africa Tigers 0-2 African Stars Windhoek 0-0

21:00 Young Africans Sports Club 2-0 Khomas Nampol FC 0-0

21:00 FC Civics 0-0 Orlando Pirates Windhoek 0-0

21:00 Okahandja United FC 1-0 Mighty Gunners 0-0

19:00 Tura Magic FC 3-0 Young Brazilians FC 1-0

19:00 Life Fighters 1-1 Julinho Sporting 0-0

20:00 Omonia 29is Maiou 3-0 Agia Napa 1-0

22:00 Servette U21 4-1 Bulle 2-0

21:00 Bruhl SG 2-1 FC Paradiso 0-1

21:00 Langenthal 1-0 Bassecourt 0-0

21:00 La Sarraz-Eclepens 0-4 Grand Saconnex 0-1

21:00 Biel Bienne 0-1 FC Rapperswil-Jona 0-1

20:30 Delemont 2-0 Bavois 1-0

20:30 FC Munsingen 0-0 FC Thun U21 0-0

20:00 Concordia 2-2 SV Muttenz 2-0

20:00 Grasshoppers U21 0-0 FC Winterthur U21 0-0

14:30 1 Moreton City II 2-4 St George Willawong FC 0-3

14:15 Capalaba Bulldogs 1-4 Brisbane Strikers 1-3

21:00 Resovia Rzeszow Nữ 2-3 Skra Czestochowa Nữ 1-1

20:00 SV Todesfelde 2-1 Eckernforder SV 0-0

20:00 VfR Neumunster 0-1 Oldenburger SV 0-1

17:00 Pirin Blagoevgrad Nữ 1-0 Ludogorets Razgrad (W) 1 0-0

21:10 Comercial-SP 1-4 XV de Piracicaba 0-4

03:00 Manauara 0-0 Princesa AM 0-0

03:00 Sao Raimundo 0-2 Parintins FC 0-2

19:00 Olympiakos Piraeus U19 4-1 Volos Nps U19 2-0

17:30 Nacional Asuncion Reserves 3-3 Club Libertad Reserve 2-1

02:00 CRE Tocantins (GO) 0-2 Capital TO 0-0

20:30 Jendouba Sport 2-0 Kalaa Sport 1-0

20:30 ES Hamam-Sousse 1-1 ES Rades 0-0

20:30 Espoir Rogba 1-1 CO Sidi Bouzid 0-1

20:30 CS Korba 1-0 AS Oued Ellil 1-0

20:30 AS Djelma 1-2 Esperance Sportive Zarzis 0-0

20:30 1 Rejiche 2-0 CO Medenine 1-0

20:35 Al-Jazira(UAE) U21 1-2 Al Wahda Abu Dhabi U21 1-1

20:35 Baniyas SC U21 1-3 Al-Nasr(KSA) U21 0-2

18:40 Orion FC(HK) 4-2 Ornament FC 1 2-0

16:40 Sui Tung 2-1 Flower 1-1

14:40 KCDRSC 2-2 Tsun Tat Kwok Keung 0-2

14:30 Islands District FT 0-1 Supreme FC 0-0

12:30 New fair Kuitan 0-2 Gospel Friends FC 0-2

12:30 Konter 0-2 Tsuen Wan 0-2

23:30 FK Sutjeska Niksic 1-1 FK Buducnost Podgorica 0-1

21:30 2 Decic Tuzi 0-1 Mornar 0-0

21:00 Arsenal Tivat 1-1 Jedinstvo Bijelo Polje 1-1

20:00 2 FK Rudar Pljevlja 1-2 FK Mladost DG 1 0-2

20:00 Jezero Plav 0-2 OFK Petrovac 0-0

00:00 Kormakur 2-2 KF Fjallabyggdar 0-0

21:00 KV Reykjavik 2-1 Vaengir Jupiters 1-1

21:00 FC Arbaer 2-6 Throttur Vogum 1 1-4

20:30 Cape Town Spurs 2-0 TS Galaxy 2-0

19:00 Genoa Youth 1-1 Inter Milan U20 1-0

17:00 Lecce U20 1-0 Torino U20 0-0

04:30 Oro Verde FC 0-0 Atletico Junior 0-0

04:00 FC Buenaventura 1-2 CA Independiente Siguatepeque 1-1

04:00 Meluca FC 0-0 Gimnastico de Tegucigalpa 1 0-0

15:00 North Korea (W) U20 1-1 China Nữ U20 0-0

18:00 Uzbekistan Nữ U20 0-2 Chinese Taiwan Nữ U20 0-0

15:00 Korea Rep Nữ U20 1-2 Australia Nữ U20 1-0

03:00 Confianca SE 0-1 Itabaiana(SE) 0-0

20:00 FC Heidenheim U19 2-2 SV Sandhausen U19 1-1

19:00 Viktoria koln U19 0-0 SC Verl U19 0-0

19:00 Karlsruher SC U19 4-0 Kaiserslautern U19 2-0

19:00 Bayer Leverkusen U19 4-1 Paderborn U19 2-1

19:00 1 Arminia Bielefeld U19 1-3 Koln U19 0-1

19:00 Hoffenheim U19 4-0 Nurnberg U19 2-0

19:00 Hannover 96 U19 2-0 VfL Wolfsburg U19 0-0

18:00 RB LeipzigU19 2-3 Carl Zeiss Jena U19 1 1-0

17:00 Schalke 04 U19 1-1 MSV Duisburg U19 0-0

17:00 Monchengladbach U19 0-1 Borussia Dortmund U19 1 0-0

17:00 1 Wuppertaler SV Borussia U19 0-5 VfL Bochum U19 0-2

17:00 Hertha Berlin U19 2-2 SV Meppen U19 1-1

17:00 TSV 1860 Munchen U19 3-2 Bayern Munchen U19 1-2

17:00 Hansa Rostock U19 3-3 Werder Bremen U19 0-0

17:00 FSV Mainz 05 U19 2-0 Augsburg U19 1-0

22:20 Al-Adalh 1-1 Al Safa(KSA) 1-0

20:00 Al-Jabalain 0-3 Al-Qadasiya 0-1

20:00 Al-Faisaly Harmah 5-2 Al Bukayriyah 1-1

16:00 Adanaspor U19 2-1 Fatih Karagumruk U19 1-0

08:00 Suchitepequez 4-1 Juventud Copalera 1 3-0

04:00 Juventud Pinulteca FC 2-1 Deportivo Barberena FC 0-1

04:00 Deportivo San Pedro 3-1 Democracia FC 1-1

01:00 San Benito FC 1-2 Universidad de San Carlos 0-0

00:00 CD Puerto de Iztapa 2-0 Quiche FC 1 1-0

00:00 Nueva Concepcion 2-1 Santa Lucia Cotzumalguapa 0-0

00:00 Cuilapa FC 1-3 Deportivo Mictlan 1-0

00:00 CSD Solola 1-2 Marquense 0-0

17:00 TS Galaxy Reserves 0-1 Kaizer Chiefs Reserves 0-1

17:00 Stellenbosch FC Reserves 3-0 Richards Bay FC Reserves 1 1-0

15:00 Supersport United Reserves 2-0 Cape Town Spurs Reserves 0-0

16:30 Yuen Long FC 2-1 Kai Jing 1-1

14:30 1 Shatin SA 2-1 Wong Tai Sin 1 1-1

14:30 Kowloon City 5-2 Eastern District SA 3-1

14:30 Central Western District RSA 1-0 Wing Yee FT 0-0

12:30 Citizen 0-2 3 Sing FC 0-0

01:30 Europa Point 4-0 College 1975 FC 1 2-0

22:30 Manchester 62 FC 1-1 Europa FC 1-0

16:00 Services 2-0 Railways FC 2-0

15:30 Hong Kong FC 1-3 Kitchee 1-2

14:00 Sham Shui Po 3-1 Biu Chun Rangers 2-1

14:00 LeeMan 4-1 Tai Chung FC 0-0

12:00 Gimhae City 2-1 Changwon City 0-0

12:00 Busan Transportation Corporation 0-1 Chuncheon Citizen 1 0-1

12:00 Yangpyeong 0-2 Ulsan Citizens 0-1

00:30 Audace Cerignola 1-1 Avellino 1-0

00:30 Turris Neapolis 1-1 Taranto Sport 0-0

00:30 AZ Picerno ASD 0-0 AC Monopoli 1 0-0

22:15 1 Sestri Levante 2-3 Spal 1-0

20:00 Catania 1-1 Nuova Monterosi 0-1

20:00 Renate AC 0-1 Padova 0-0

20:00 Lucchese 2-1 Rimini 2-0

20:00 Francavilla 1-0 Latina 0-0

22:00 Tabasalu Charma 1-1 Tallinna FC Levadia B 1-1

21:00 1 Bremer SV 1-0 FC Teutonia 05 1-0

20:00 St Pauli II 1-1 Havelse 0-0

20:00 Wuppertaler 3-2 SC Paderborn 07 II 2-1

20:00 Oldenburg 5-0 Eintracht Norderstedt 1-0

20:00 Schalke 04 (Youth) 0-1 Koln Am 0-1

20:00 VfB Stuttgart II 2-2 TSG Balingen 0-1

20:00 1 Te Cu Kukuh Atta Seip 1-2 Viktoria Aschaffenburg 0-0

20:00 SG Barockstadt 0-0 Kickers Offenbach 0-0

20:00 Nurnberg (Youth) 1-1 TSV Aubstadt 0-0

19:30 1 ZFC Meuselwitz 4-1 Rot-Weiss Erfurt 2-1

19:00 Greifswalder FC 2-2 FSV luckenwalde 2-1

19:00 Berliner AK 07 0-1 BSG Chemie Leipzig 0-0

19:00 Zwickau 0-2 Energie Cottbus 0-1

02:00 1 Nautico MS 1-3 Coxim MS 1-1

02:00 1 Ivinhema FC (MS) 3-2 Aquidauanense 2-1

02:00 Costa Rica MS 0-3 Operario MS 0-0

20:00 NK Publikum Celje U19 1-1 Ns Mura U19 1-1

17:00 ND Ilirija U19 3-3 NK Aluminij U19 2-3

01:15 Red Star Waasland 2-3 Oostende 1-0

22:00 1 Seraing United 3-0 Patro Eisden 2-0

19:30 FCV Dender EH 1-1 Beerschot Wilrijk 0-0

03:00 1 Pajapita FC 2-1 Deportivo Ayutla 1 1-0

00:00 El Mazateco 2-3 San Pedro FC Laguna 1 2-1

22:00 Al-Sailiya 3-1 Al-Garrafa 1-1

22:00 Russell City 1-2 Al-Sadd 0-2

21:30 Virtus Bolzano 2-1 Treviso 0-0

21:00 ASD Canicatti 2-1 USD Akragas 0-0

21:00 Team Altamura 1-0 Casarano 0-0

21:00 Vigor Senigallia 0-1 ASD Atletico Ascoli 0-0

21:00 Acireale 1-0 Citta Di S. Agata 0-0

21:00 1 Imolese 1-0 Sangiuliano City Nova 1-0

21:00 Asti 1-0 Alba(ITA) 0-0

21:00 Sambenedettese 1-1 Real Monterotondo 0-1

21:00 Gallipoli 1-1 USD Bitonto 1-0

21:00 ASD Sancataldese 0-0 Castrovillari 0-0

21:00 Citta di Fasano 0-2 Palmese 1914 0-2

21:00 1 Barletta 0-0 Manfredonia 0-0

21:00 Boreale 0-0 Nocerina 0-0

21:00 Lavagnese 0-2 Chisola 0-0

21:00 Igea Virtus 0-0 Trapani 0-0

20:30 AC Mestre 1-1 Clodiense 0-0

20:30 US Folgore Caratese 2-2 Villa dAlme Valbrembana 1-2

20:30 AC Este 1-0 Cjarlins Muzane 0-0

20:30 Desenzano Calvina 2-2 ASD Brusaporto 1-2

20:30 AC Dolomiti Bellunesi 2-0 Luparense FC 1-0

20:30 A.C. Crema 1908 1-0 ASD Caldiero Terme 1-0

20:30 Borgosesia 0-0 USD Pont Donnaz 0-0

20:30 ACD Campodarsego 4-0 APDC Chions 1-0

20:30 Club Milano 3-0 Ponte San Pietro 2-0

20:30 Bassano 1-0 ASD Rigamonti Castegnato 0-0

20:30 Tau calcio 0-1 Gavorrano 0-1

20:30 Ravenna 1-1 ASD Victor San Marino 1 0-0

20:30 COS Sarrabus Ogliastra 1-1 Ardea 0-0

20:30 Vastogirardi 1-0 Riccione 1 0-0

20:30 ASD Seravezza Calcio 1-2 Livorno 0-1

20:30 Mezzolara 0-1 ACD SantAngelo 0-0

20:30 Reggina 3-0 ASD Ragusa Calcio 1-0

20:30 Santa Maria 0-2 Rotonda 0-1

20:30 Tivoli Calcio 0-2 Nuovo Campobasso 0-0

20:30 San Donato Tavarnelle 2-0 Poggibonsi 1-0

20:30 Paganese 1-1 Gelbison 1-0

20:30 Romana FC 1-1 Atletico Uri 1-0

20:30 Sora 4-1 FC Matese 2-1

20:30 Real Forte Querceta 1-2 Ghivizzano 0-1

20:30 Forli 3-1 Prato 2-0

20:30 Caravaggio 0-2 Varesina Calcio 0-2

20:30 ASD Alcione 2-1 Pinerolo FC 0-1

20:30 Matera 2-1 Nardo 1-0

20:30 Cynthiabalonga 0-0 USD Latte Dolce 0-0

20:30 US Pianese 0-1 Ponsacco 0-0

20:30 Certaldo 0-0 Borgo San Donnino 0-0

20:30 US Adriese 2-1 Montecchio Maggiore 1-1

20:30 Arconatese 1-2 USD Castellanzese 0-1

20:30 US Albenga 3-0 Ligorna 1-0

20:30 US Siracusa 2-0 Portici 1906 0-0

20:30 ASD Martina Franca 1-2 FBC Gravina 0-1

20:30 Cavese 1-0 AS Ostia Mare 1-0

20:30 Roma City 0-1 L'Aquila 0-1

20:30 Orvietana 0-1 Sangiovannese 0-1

20:30 Aglianese 0-0 Lentigione 0-0

20:30 USD Casatese 2-2 Virtus Ciserano Bergamo 0-0

20:30 AVC Vogherese 2-2 Gozzano 0-2

20:30 ASD San Luca 0-0 ASD Licata 0-0

20:30 Cassino 0-0 Ischia Isolaverde 0-0

20:30 FC Fossombrone 1949 2-0 San Nicolo 1-0

20:30 Montevarchi 1-1 ASD Sporting Trestina 0-0

20:30 Athletic Carpi 2-1 US Corticella 1 1-0

20:30 Tritium 0-3 Real Calepina FC 0-1

20:30 FC Vado 1-0 Sanremese 0-0

20:30 Budoni 1-2 ASD Flaminia Civita Castellana 0-1

20:30 Alma Juventus Fano 5-1 Chieti 3-1

20:30 Grosseto 3-3 Figline 1 1-3

20:30 AC Palazzolo (ITL) 0-0 Piacenza 0-0

20:30 ASD RG Ticino 3-1 Fezzanese 1-1

20:30 1 AC Locri 0-3 Vibonese 0-1

20:30 Avezzano 0-0 ASD Termoli Calcio 0-0

20:30 Legnano 1-2 Clivense 0-1

20:30 SS Angri 0-1 A.S Andria Bat 0-0

20:30 ASD Anziolavinio 1-3 Trastevere Calcio 0-2

20:30 SCD Progresso Calcio 1-1 Pistoiese 1 1-1

20:30 Portogruaro 6-1 US Breno 2-1

20:30 Sansepolcro ASD 1-1 SC Cenaia 1-1

20:30 Sammaurese 0-1 ASD Fanfulla 0-1

20:30 ASD Mori S Stefano 2-4 Montebelluna 1-2

21:00 Oud Heverlee Leuven II (W) 6-0 ASE de Chastre (W) 6-0

20:00 Mamelodi Sundowns Nữ 4-0 Royal AM FC Nữ 2-0

23:30 Benfica U19 3-0 SC Farense U19 2-0

21:00 Murata 1-0 Folgore/Falciano 0-0

21:00 San Giovanni 2-1 SP Libertas 0-0

04:00 Orgullo Surtam 5-2 Papanes de Papantla 1-2

01:00 SK Sport Street Soccer FC 1-1 CF Pachuca III 0-1

01:00 Oceania FC 1-0 CD Halcones de Rayon 1-0

00:00 Toros Huatusco 2-5 Atlante Xalapa 1-2

22:59 Heroes de Zaci FC 1-0 Arietes FC 1-0

00:00 KS Wiazownica 1-4 Orleta Radzyn Podlaski 0-2

21:30 Cartusia 1-1 KP Starogard Gdanski 0-0

20:00 1 Unia Turza Slaska 2-3 Gwarek Tarnowskie Gory 0-3

19:00 1 Jagiellonia Bialystok II 3-0 Concordia Elblag 1-0

18:00 Legia Warszawa B 3-0 Lechia Tomaszow Mazowiecki 3-0

17:00 Radunia Stezyca II 2-1 Arka Gdynia II 0-0

00:00 UD Tomares U19 2-2 Calavera CF U19 1-2

22:59 1 Alboraya U19 0-0 Levante U19 0-0

22:59 Malaga U19 0-3 Real Betis U19 0-2

22:30 Mercantil U19 2-1 Racing Zaragoza U19 0-0

22:30 UD Cornella U19 0-1 Sabadell U19 0-0

22:00 Almeria U19 2-1 San Felix CF U19 1-0

22:00 CF Badalona U19 0-2 CE Constancia U19 0-1

22:00 CD 26 de Febrero U19 1-1 Granada U19 1-1

19:00 Sevilla U19 5-0 Melilla U19 2-0

18:45 Racing Santander U19 1-1 Atletico Perines U19 1-1

18:40 CF Alhendin Balompie U19 2-1 Marbella U19 1-0

18:30 Leioa U19 2-0 CF Gazte Berriak U19 0-0

18:15 Osasuna U19 1-3 Santutxu U19 1-0

18:00 Cadiz U19 3-0 Sporting Atletico U19 0-0

18:00 1 AD San Juan U19 3-1 Dux Logrono U19 2-0

18:00 UDC Txantrea U19 1-3 CD Alaves U19 0-0

18:00 1 Coruxo U19 0-1 CF Bansander U19 0-0

18:00 Alcorcon U19 0-2 Real Madrid U19 0-0

18:00 Celta Vigo U19 4-0 Arosa U19 2-0

18:00 1 UD Logrones U19 1-0 Real Sociedad U19 0-0

18:00 Seneca CF U19 0-0 UCD Canada Atletico U19 0-0

17:45 Valladolid U19 4-2 Fuenlabrada U19 1-1

20:30 Lens Nữ 1-1 Strasbourg W 1-1

20:30 Le Mans Nữ 0-0 FC Metz Nữ 0-0

19:00 1 Nantes Nữ 1-0 Rodez Aveyron Nữ 1 0-0

18:00 UTA Arad (W) 2-0 CFR 1907 Cluj Nữ 0-0

16:10 CSM Politehnica Iasi (W) 3-3 FCSB (W) 1 0-3

06:30 Union San Felipe 0-1 Deportes Recoleta 0-0

04:00 Rangers Talca 4-0 CSD Antofagasta 1-0

22:00 Universidad de Concepcion 1-3 San Marcos de Arica 1-1

21:00 Plymouth Argyle (W) 1-3 Ipswich Town (W) 1-2

21:00 Cardiff City (W) 1-2 Portsmouth (W) 0-0

21:00 Progresso da Lunda Sul 1-0 Wiliete 1-0

21:00 Fiorentina Nữ 1-0 Juventus Nữ 0-0

18:30 AC Milan Nữ 0-2 Roma CF Nữ 0-0

05:00 Atletico Saltillo 0-0 Real Apodaca FC 0-0

14:30 Tuen Mun Football Team 0-2 WSE 1 0-1

14:30 Kwai Tsing District FA 0-2 Tung Sing FC 0-1

14:30 Kwong Wah AA 2-3 Yau Tsim Mong 0-2

14:30 Kwun Tong 2-0 Mutual Football Club 2-0

12:30 Wing Go FC 1-0 Chelsea FC Soccer School (HK) 0-0

12:30 Fu Moon FC 3-2 Dreams Metro Gallery 0-0

12:30 Convoy Sun Hei 1-0 Kowloon Cricket Club 0-0

12:30 Wan Chai 2-1 Lucky Mile FC 0-0

20:00 Volos 2004 Nữ 2-3 Larisa Nữ 1-1

18:10 AO Rea Nữ 4-0 Olimpiada Imittou Nữ 2-0

18:00 Panathinaikos (W) 6-0 Seirines Grevenon (W) 3-0

18:00 1 Asteras Tripolis (W) 0-0 Trikala 2011 Nữ 0-0

12:15 Moreton City Excelsior B U23 4-0 St George Willawong FC U23 2-0

12:00 1 Capalaba Bulldogs U23 0-3 Brisbane Strikers U23 0-2

16:30 Sparta Praha B 4-0 SK Prostejov 2-0

20:00 Institute FC 1-3 Linfield FC 0-1

22:30 Zejtun Corinthians 3-0 Msida St. Joseph 0-0

22:30 Swieqi United 0-1 Tarxien Rainbows F.C 0-0

20:00 1 Marsa 0-4 Melita FC Saint Julian 0-1

20:00 Lija Athletic 0-2 Attard 0-1

16:15 Nepal (W) U16 3-0 Bhutan (W) U16 3-0

16:00 Norway U16 1-4 ScotlandU16 0-2

16:00 Cyprus U16 2-0 Romania U16 0-0

14:30 Denmark U16 1-1 Spain U16 0-1

14:00 France U16 5-1 Japan U16 2-0

03:00 Trinidad và Tobago 0-0 Jamaica 0-0

23:15 Sierra Leone (W) U17 1-1 Liberia U17 Nữ 0-1

22:00 Cosmos Koblenz 2-2 Gonsenheim 1-2

21:30 VfB Hilden 2-5 SpVg Schonnebeck 0-4

21:30 SC Union Nettetal 2-2 Ratingen SV 2-2

21:15 Hurth 0-4 Bonner sc 0-2

21:00 Wattenscheid 09 4-0 FC Brunninghausen 1-0

21:00 TSG Sprockhovel 1-1 SG Finnentrop/Bamenohl 0-0

21:00 DJK Adler Union Frintrop 2-3 SF Baumberg 1 0-3

21:00 TSV Meerbusch 0-2 Schwarz-Weiss Essen 0-0

21:00 TUS Bovinghausen 04 0-2 SV Westfalia Rhynern 0-0

21:00 Lupo-Martini Wolfsburg 1-0 Eilvese 0-0

21:00 Arminia Hannover 1-0 Rotenburger SV 0-0

21:00 TSV Sasel 1-1 SV Halstenbek Rellin 0-1

21:00 Eintracht Celle 2-3 VfV Borussia 06 Hildesheim 0-2

21:00 FC Eddersheim 2-0 TuS Dietkirchen 2 1-0

20:00 FC Alsterbruder 0-0 HEBC Hamburg 0-0

20:00 1 Hallen 1-1 VfB 1921 Krieschow 1-0

20:00 Niendorfer TSV 2-2 SV Rugenbergen 1-2

20:00 Sparta Lichtenberg 2-1 Mahdov FC 1-0

20:00 Türkspor Augsburg 0-0 Kirchheimer SC 1 0-0

19:00 Lichtenberg 47 2-0 SG Dynamo Schwerin 2-0

19:00 VfR Garching 0-1 FC Sonthofen 0-0

17:00 SC Concordia Hamburg 4-0 Duneberg 1-0

21:00 1 Tienen 1-0 Union Royale Namur 1-0

21:00 1 Sint-Eloois-Winkel 2-2 Charleroi B 1-0

21:00 1 URS Lixhe-Lanaye 2-0 Thes Sport 1-0

02:00 Goianesia GO 2-2 Vila Nova 0-1

02:00 Aparecidense GO 3-0 Anapolis FC 2-0

13:00 Somaiya FC 2-2 OM Saidham 2-0

22:15 AS Douanes de Niamey 1-0 Urana 1-0

22:00 FC Romariz Nữ 6-2 Souselas (W) 4-1

14:30 1 Melbourne Knights U23 2-1 St Albans Saints U23 2-0

22:45 SC Telstar (W) 2-1 SC Heerenveen (W) 1-0

20:30 AZ Alkmaar (W) 0-0 FC Utrecht (W) 0-0

18:15 FC Twente Enschede (W) 0-3 Ajax Amsterdam (W) 0-2

21:15 1 SV Schlebusch 0-0 VfL Rheinbach 0-0

20:00 Berlin Hilalspor 4-2 SV Empor Berlin 0-0

18:30 1 Berliner SC 4-1 SD Croatia Berlin 2-1

03:00 1 Central Ballester 2-1 Victoriano Arenas 0-1

03:00 CA Lugano 1-2 CA Atlas 0-1

03:00 Juventud Unida 0-0 Deportivo Espanol 0-0

03:00 General Lamadrid 2-1 Uhl Que Sa 2 1-1

03:00 El Porvenir 1-2 Berazategui 0-1

03:00 1 Deportivo Muniz 1-2 Deportivo Paraguayo 1-1

03:00 Club Lujan 2-1 Sportivo Barracas 2-0

03:00 Puerto Nuevo 4-0 Defensores de Cambaceres 1 2-0

20:00 SC Sand (W) 2-0 Wolfsburg II (W) 1-0

17:00 FC Gutersloh (W) 2-1 SV Weinberg (W) 0-1

17:00 Ingolstadt 04 (W) 0-0 Monchengladbach (W) 0-0

17:00 Hamburger SV (W) 2-2 FFC Frankfurt II (W) 2-0

17:00 Bayern Munich II (W) 1-0 TSG 1899 Hoffenheim II (W) 1-0

17:00 1 SV Meppen (W) 0-1 Andernach (W) 0-1

20:00 Neman Grodno 3-0 FC Minsk 0-0

18:00 FK Vitebsk 1-4 FK Isloch Minsk 1-2

16:30 Phattalung FC 0-0 Maejo United 0-0

07:30 1 Estudiantes Rio Cuarto 1-2 Colon de Santa Fe 0-2

06:00 Patronato Parana 2-1 Racing de Cordoba 0-1

05:00 San Martin San Juan 3-2 Ferrol Carril Oeste 2-1

03:00 2 Gimnasia yTiro 1-0 Defensores Unidos 0-0

03:00 Guillermo Brown 1-1 Deportivo Maipu 0-0

03:00 Arsenal de Sarandi 1-0 CA San Miguel 0-0

03:00 Deportivo Moron 1-2 San Telmo 1-2

03:00 Temperley 1-1 Chaco For Ever 0-1

03:00 Chacarita juniors 0-1 Talleres Rem de Escalada 0-0

03:00 Aldosivi Mar del Plata 0-0 Almirante Brown 0-0

03:00 Atletico Mitre de Santiago del Estero 0-0 Atletico Atlanta 0-0

01:00 Stade d Abidjan 1-0 Zoman FC 1-0

20:30 Vis Pesaro U19 4-1 Taranto U19 2-1

21:00 Union Perg 0-1 Vortuna Bad Leonfelden 0-0

16:30 SV Gerasdorf Stammer 1-1 Helfort 15 1-1

16:30 Slovan HAC 4-1 SV Donau 0-0

04:30 Azuriz FC 0-0 Operario Ferroviario PR 0-0

02:00 Cianorte PR 0-4 Coritiba PR 0-2

03:00 Maracana CE 2-0 Floresta CE 1-0

03:00 Uniclinic Atletico Cearense CE 3-2 Barbalha 3-2

02:00 1 Caucaia CE 1-1 Horizonte CE 0-0

20:30 Platinum City 0-0 Pretoria Univ 0-0

20:30 Magesi 2-0 Baroka FC 1-0

19:00 Rayong FC 1-1 Nong Bua Lamphu 0-0

18:30 Lampang FC 2-1 Suphanburi FC 2-1

18:00 Nakhon Si United FC 3-1 Customs Department FC 1-0

17:30 Krabi FC 1-1 JL Chiangmai United FC 1-1

21:00 US Quevilly II 2-1 Dieppe 0-1

21:00 Bordeaux B 1-1 Bayonne 0-1

20:30 Saran 0-1 Ivry 0-1

03:00 Dijon w 1-3 Lyon (W) 1-2

20:00 Leiknir Reykjavik 1-2 Akranes 1-1

19:00 Breidablik 1-1 Vestri 1 0-0

21:00 Sunderland (W) 1-0 Southampton (W) 0-0

21:00 Blackburn Rovers (W) 2-2 Durham Wildcats LFC (W) 1-0

20:00 Reading (W) 1-2 London City Lionesses (W) 1-0

19:00 Lewes (W) 2-1 Sheffield United (W) 1-0

22:00 FC Kuressaare II 2-1 Tallinna JK Legion 2-0

22:00 Tartu Kalev 2-1 Trans Narva B 1-0

12:00 Melbourne Knights 3-0 St Albans Saints 2-0

21:30 Neftekhimik Nizhnekamsk 3-0 Alania Vladikavkaz 1 1-0

20:30 Arsenal Tula 2-0 Chernomorets Novorossiysk 0-0

20:00 Akron Togliatti 0-2 Rodina Moskva 0-1

20:00 Volgar-Gazprom Astrachan 1-1 SKA Khabarovsk 0-0

19:00 FK Krasnodar 2 1-0 Veles 0-0

19:00 Rotor Volgograd 0-1 FC Ufa 0-0

19:00 FK Chayka Pesch 0-0 Sibir-M Novosibirsk 0-0

18:00 Metallurg Lipetsk 0-0 FC Murom 0-0

17:00 Chelyabinsk 2-1 Rodina Moskva II 0-0

15:00 Holland Park Hawks FC 2-1 Maroochydore Swans FC 0-1

14:00 Taringa Rovers 0-2 Pine Hills 0-1

12:00 Yokohama SCC 0-2 Osaka FC 0-1

12:00 Nara Club 1-1 AC Nagano Parceiro 0-0

12:00 Zweigen Kanazawa FC 1-3 Imabari FC 0-3

02:30 Genus RO 1-1 Barcelona RO 0-1

02:00 Cordino 3-2 Imperatriz(MA) 1-2

02:00 Chapadinha FC 0-1 Moto Club Sao Luis MA 1 0-0

17:45 University College Cork 3-3 Bandon AFC 0-1

22:10 Kalos Filos 0-1 Givova 0-0

16:10 CSC Avantul Maneciu 0-0 CS Manesti 2013 0-0

16:00 CSL Varbilau 0-1 AFC Brebu 0-0

02:00 Brasiliense 1-0 Capital CF 0-0

01:30 SE Santa Maria 0-4 Planaltina DF 0-2

20:25 Masfut 2-2 Al-Dhafra 0-0

20:25 Dibba Al-Fujairah 1-0 Al Oruba (UAE) 0-0

20:25 Al-Rams 0-0 Gulf United FC 0-0

20:25 Ahli Al-Fujirah 1-1 Gulf Heroes FC 1 1-0

20:25 Masafi -->

Cập nhật một cách nhanh chóng và đầy đủ nhất tỷ số bóng đá hôm nay. KQBD của các trận cầu tâm điểm và màn thể hiện của những ngôi sao đẳng cấp hàng đầu thế giới, tất cả thể hiện tại bảng tổng hợp Kết quả bóng đá trên đây.

Theo dõi kết quả của các đội bóng hàng đầu châu lục thông qua bảng thống kê tỷ số bóng đá hôm nay được tổng hợp và thông kê sớm nhất bởi đội ngũ của chúng tôi.

Anh em đam mê bóng đá không thể bỏ qua bảng tổng hợp KQBD hôm nay để theo dõi những diễn biến mới nhất của bóng đá thế giới. Những kèo đấu máu lửa và hấp dẫn sẽ được thống kê một cách chi tiết.

Đón chờ KQBD trực tuyến hôm qua và rạng sáng nay ở các giải đấu Ngoại hạng Anh, La Liga, Serie A, Bundesliga… Theo dõi đội bóng yêu thích một cách nhanh chóng qua bảng tổng hợp KQBD được chúng tôi cập nhật chính xác.

5/5 - (5 bình chọn)